Thắc mắc một chút về tag Thiên chi kiêu tử

• Những truyện nào có thể gắn tag thiên chi kiêu tử?
    Trước giờ mình cho rằng thiên chi kiêu tử hoặc là có bối cảnh thực ngưu hoặc là có năng lực xuất chúng, ví dụ như nhà giàu nứt đố đổ vách, hoặc IQ cực cao thiên tài, hoặc năng lực vận động xuất sắc trong truyện về thể thao, hoặc dị năng hiếm hay rất mạnh trong truyện về dị năng,...
    Hôm nay có bạn báo lỗi mình gắn sai tag này cho truyện, nhưng mình đọc hơn 20 chương truyện cảm thấy đâu có sai đâu >"< Hic, không biết quan điểm của mình có phù hợp với tiêu chuẩn của web không? Nếu mình không đổi lại tag có bị cắm cờ không?

• @haru_kt Quan điểm của bạn đâu có sai :D Cơ mà nếu truyện ở web nguyên sang k gắn tag đó thì tốt nhất k gắn, trừ mấy bộ mình đọc hết truyện r

• . ℓ٥ﻻ ﻉ√٥υ . 💕 ╰(◣﹏◢)╯

@haru_kt ad chưa cắm cờ thì chứng tỏ ko sai, đợi bao giờ ad cắm thì hãy tính :D :D

• sặc, mấy tag này mà cũng bị bắt báo lỗi ak. nếu sai về 1 số như ngôn tình để đam mỹ, đam mỹ để nam sinh .... thì báo. 1 số truyện cẩu huyết tiểu bạch lôi, ko hay nếu truyện chưa có tag thì nhắc thôi. Haiz dạo này đang tìm tu chân đam mỹ vào tìm truyện mà gặp khá nhiều truyện trả thấy tu chân, thăng cấp mà dẫ có tag đó thôi những truyện đó mình thì thương cho vào tên hiệp, huyền hyễn thôi. nhúng truyện gặp mấy bạn soi mói quá thì cũng bực, đọc truyện nếu bình luận chê truyện hay dở, cẩu huyết lôi... và 1 số thắc mắc thì ko sao, nếu soi mói kỹ quá vào những truyện linh tinh, từ ngữ thô bỉ thì mình thường pp bạn đó luôn.

• ▬ι═══ﺤ-❤-`ღ´- ๖ۣۜN๖ۣۜGược-`ღ´-❤ ̄へ ̄❤

Phải nói cái bạn nào soi rồi gắn cờ tag thiên chi kiêu tử ta nói " có tâm dữ dội", soi tới tận chân răng luôn , mấy cái truyện ngôn tình mình thấy đa số nam chính tổng tài nào cũng dính tới thiên chi kiêu tử, giỏi giàu đẹp xuất chúng, các kiểu number 1, đứng trên đầu mọi người cao cao tại thượng nhìn xuống "chúng sinh" , dạng như nhà giàu số 1 thành phố X, soi đc quả này phải nói là tấm tắc,,, cạn lời haha.
    Dạo này nhiều nick bị trảm ghê luôn ta,~ haizz tốt nhất cho hết vô riêng tư hoặc gắn ít tag thôi. Phòng ngừa chút thôi, lại phải kiếm mấy truyện có gắn tag này tháo xuống vậy, haiz còn phần cẩu huyết nữa ko hiểu lắm nó mang ý gì mà truyện nào lăn lộn nam nữ loằng ngoằng cưới đã rồi ly hôn rồi lại cưới lại hoặc ở với nhau rồi bỏ nhau mấy năm lại quay lại, mình cũng phang 1 phát cẩu huyết haha
    PS: Bạn nào đó có tâm giải thích hết các tag để trong phần qui định gắn tag đúng cho mọi người còn hiểu đúng, gắn tag ko bị nhầm lẫn, chứ kiểu này càng lăn lội càng cảm thấy nghẹn khuất lắm nga~ ❤ ̄へ ̄❤

• Mấy cái tag phụ thì gắn ít thôi, nhiều quá dễ dính đạn lắm, theo tuôi thì các tag ngôn/đam, thể loại võ hiệp/tiên hiệp, cp 1x1/NP hoặc chủ công/chủ thụ là được, mấy cái tag phụ kia thấy cái nào chiếm nhiều nhất thì gắn, không thì tránh, kẻo dính đạn không thì toi

Hãy đăng nhập để trả lời