dichtienghoa bị lỗi

• Có bạn bị giống mình không.
    Dichtienghoa vào được nhưng không dịch được, nhúng web thì báo lỗi 502.

• dạo này thường xuyên bị lỗi quá vậy ad, dạo này tính nhúng truyện và đọc truyện trên diichtienghoa là thường xuyên bị lổi ak. nhúng truyện lúc khuya qua ngày mới thì nhanh quá trời vừa nhúng truyện hơn 1p là cập nhật xong, buổi tối thì thượng bị lỗi và chậm. mong ad giải quyết nha.

• giờ chạy được rùi,

• administrators

Khoảng tuần sau mình có thời gian sẽ theo dõi và tìm cách khắc phục cho trang dịch tiếng hoa. Hiện tại mình đang bận quá, cảm bạn thông cảm nha.

• Lỗi nhiều quá sếp ơi. ~.~

• administrators

Mình mới điều chỉnh lại, nếu tiếp tục còn lỗi thì báo lại giúp mình...

• Vẫn bị lỗi Oops,You got lost sếp à. F5 cả chục lần vẫn ko load vào trang đc.

• administrators

Trang gốc 33yq hi sinh rồi bạn

• @Lynx uk, hôm qua còn vào nhúng bình thường hôm nay trang này đã đơ rồi, lwxs520 đôi khi cũng bị giống vậy (dạo này hết gặp rồi), ko biết lỗi máy mình hay trang web nữa.

• Chắc là web ấy, mình cũng bị. Web lag lắm.

• 33yq từ hồi khuya vào hem đc, là do trang thôi, dichtienghoa ko có lỗi, ak dạo này web wiki hơi chậm tí ak.

• cho em hỏi có ai biết trang 33yq và trang 13xs sao vào không được nữa vậy ạ? nếu trang bị xóa thì những truyện em nhúng link 33yq phải làm sao bây giờ ạ

• 33yq để vài bữa xem sao mới biết, truyện nhúng thì để vậy thôi. máy truyện chưa hoàn, còn tiếp thì tìm trang khác đọc đỡ đi, nếu trang 33yq bị xóa luôn thì mấy truyện còn tiếp chờ ad nhóm thêm chức năng chỉnh link, hay thêm sửa chương, ko thì xóa mấy truyện đó tìm web khác nhúng như lwxs520,wfxs,ftxs....

• @Khanh-Tan Mấy web như lwxs hay wfxs mình thấy toàn lấy chương phòng trộm.

• @makise1234 biết là phòng trộm vậy, ko 33yq phải làm sao, chịu thôi chứ sao. 33yq tuy cũng có phòng trộm nhưng cập nhật nhanh hơn, chịu khó tí thôi, lựa truyện mà nhúng.

• @Khanh-Tan sợ phòng trộm thì cứ việc đợi truyện hoàn, đi down raw về sửa, làm gì mà mấy chú cứ lăn tăn.

• @meomeo mình có gì đâu, nói bạn trên mà. ak mà truyện còn tiếp up ra chương mới bị phòng trộm thì down raw ở đâu vậy

• @Khanh-Tan ặc, tag nhầm. Thường thì down ở danmeila, nếu muốn có phiên ngoại hay raw đầy đủ hơn thì vào diễn đàn. Tạo tài khoản rồi spam kiếm điểm down thôi. Mình nhớ là mình nói 1 lần trong diễn đàn rồi, cho bạn @Thao-Le thì phải.
    Thôi, cấp lại link hướng dẫn nè: http://vnsharing.site/forum/showthread.php?t=114616
    Hiện bên trung có rất rất nhiều diễn đàn nhưng mình đề cử diễn đàn thư hương môn đệ, khi search một từ khóa tiếng trung xong dùng trang dichtienghoa để dịch trang kết quả tìm kiếm vừa tìm được thì sẽ dịch đc cả trang, còn mấy diễn đàn khác thì tịt luôn, mn cứ thử là biết
    Gặp truyện muốn down chỉ cần bình luận câu tiếng trung là có 1 điểm rồi, lấy điểm đó đi down truyện mình muốn là xong.

• @meomeo cảm ơn nhiều nha, down raw cho truyện hoàn thanh ko ak, truyện còn tiếp ra chương mới có được ko vậy

• @Khanh-Tan Có thì cũng có nhưng cập nhật ko thường xuyên, cũng ít truyện lắm (vd như diễn đàn txt chi mộng). Tốt hơn là cứ chờ hoàn rồi down 1 lần cho khỏe

Ồ, Thấy có thanh việt quan đó, tới chương 118
    Ngoài mấy diễn đàn trong hướng dẫn, có thể tìm thêm diễn đàn khác bằng cách là lấy trên tiếng trung của một vài bộ truyện rồi lên baidu search, ra cả đống diễn đàn luôn. Sau đó dùng dichtienghoa để khám phá mấy cái diễn đàn đó, trước lạ sau quen, từ từ là rành hết thôi

• @meomeo thanks for sharing. Nếu theo như bài viết thì với việc kiếm điểm với số điểm phải trả khi down file, cũng đáng. Để đi đăng kí. Meomeo đăng kí diễn đàn nào vậy, mình đi theo ngôn tình, không theo đam nha.

Hãy đăng nhập để trả lời