Về Review

• Mình thấy phần review để nêu cảm xúc về truyện, spoil xem truyện như thế nào đáng đọc không,... nói chung là khu để người ta đọc còn chọn lọc truyện, còn bản thân xả cảm xúc.
    Mà chả hiểu sao cứ có những con người thích copy phần review của người khác thế nhỉ :D Lại còn review của Trung xong cv lại cơ.
    Thực sự thì việc review ấy, nhiều bạn có tâm trích vài đoạn review của người khác để tỏ rõ quan điểm bản thân, chứng thực về truyện, mình cảm thấy các bạn đáng nể lắm, review hay, mình đọc mà còn muốn thử đọc xem truyện như thế nào.
    Chả biết các bạn nghĩ như thế nào, chứ mình cứ cảm thấy khó chịu với việc copy review cả đống truyện xong spam ấy. Chả lẽ mình khó tính quá ??

• nếu bạn là ad thì viết thêm chương mao sơn tróc quỷ đi. có 1 chương đọc tí đã hết

• @Bùi-Hồng-Phúc Mình k phải là ad nhưng mà trên này làm gì có ai viết truyện nhỉ ? Mọi người chỉ cv truyện thôi mà :D Bạn giục ai cx chả đc cái gì đâu

• @anhan Thực ra mình thấy nếu như người copy có ghi rõ ai là người review, nguồn copy ở đâu và dẫn link về đấy thì việc copy review cũng chẳng có gì là to tát cả. Nhưng mà người copy cũng nên thông báo, xin phép để lấy phần review ấy đi.

• Bạn vào phần review sẽ thấy, có bạn copy một đống review bên trung về dùng dichtienghoa dịch rồi spam, mình lật thấy suốt 5, 6 trang luôn á.

• @haru_kt Nhờ bạn đấy nên mình mới đăng bài đêm khuya tỏ vẻ bức xúc. Mấy bài review hay đều bị trôi hết cả, khó chịu không tả được (dù mình cũng chả viết review bao giờ)

• @Hoài Mình nghĩ kể cả có copy ghi nguồn đầy đủ thì cũng không nên spam cả đống ra, lướt mấy trang liền vẫn thấy toàn review cv. Ít ra cũng edit đàng hoàng tử tế để người ta không biết đấy là cv chứ. Nếu mà edit review ghi nguồn đàng hoàng thì mình lại chả bức xúc thế này

• @anhan Hóa ra là bị spam. Đọc review mà cứ thấy spam cả 5,6 trang thì ai cũng bực thật, cứ tưởng chỉ là việc copy bình thường thôi chứ.

Hãy đăng nhập để trả lời