...

• Mình ko nhúng đc truyện

• @abc bạn phải nói rõ bạn nhúng truyện như thế nào thì mọi ng mới giúp bạn được chứ.
    Nguyên nhân k nhúng đc truyện có khi là do bạn đánh thiếu mục nào, hệ thống sẽ nhắc bạn kiểm tra lại thông tin nhập. Còn lí do khác là bạn bị khóa chức năng nhúng

• Bài gửi này đã bị xóa!

• @anhan Bạn ơi mình xin quyền quản lý ở trạm rác mấy ngày rồi mà ko đc đồng ý, trc mình xin đc luôn

• Co ve ban da lam sai hoac thieu gi do. Neu ban muon nhanh hon thi hay xin giup do tu trang chu . Ho xu li nhung chuyen nay rat nhanh.

• @abc Mình không hiểu bạn xin quyền quản lý ở trạm rác để làm gì :D Vì những truyện đấy sớm hay muộn cũng bị xóa. Còn trước bạn xin được thì mình k biết lí do tại sao nữa. Tốt nhất là thấy truyện ở trạm rác bị xóa thì một là chờ người khác nhúng bản khác, hoặc tìm xem truyện đấy đã nhúng chưa (vì có thể người ta xóa vì truyện nhúng rồi), hoặc bạn tự thân vận động mà nhúng

• ▬ι═══ﺤ-❤-`ღ´- ๖ۣۜN๖ۣۜGược-`ღ´-❤ ̄へ ̄❤

Bài gửi này đã bị xóa!

• @abc trạm rác bị chuyển về riêng tư hay ấn báo lỗi xin xóa luôn thì thường sẽ xóa nhanh hơn, ở trạm rác 1 số truyện đọc đc như bình thường những truyện đó có 1 số do người nhúng ấn nhầm xóa, ko thích truyện đó nên xóa...Nói chung, bên trạm rác nếu ko có ấn báo lỗi xin xóa luôn thì 1 số đc giữ lại, bạn có thể xin quyền quản lí, chuyển truyện đó về trạng thái mình đăng nhúng truyện

Hãy đăng nhập để trả lời