Dỗi

• Truyện trở thành nữ phụ ác độc nhất bị xoá r. Dỗi ko vào đây đọc nữa. Hứ

• @trang-putin b ơi waka mua bản quyền rồi nên wikidich ko thể đăng đc nữa. B qua dỗi waka ấy :))))
    Vào đây đọc đỡ. Có điều k có đc edit name

• Vắng bạn chợ vẫn đông, đi luôn nhớ đừng quay lại nhé, không tiễn :)

• pp hẹn ko gặp lại, hiện giờ mình thấy đéo có trang nào được như wiki và dichtienghoa, dichtienghoa thì đọc trực tiếp link web trung ngon nhất, wiki thì up và đọc truyện khá ổn nha, tuy có nhiều lỗi này nọ, nhưng mình vẫn thấy web này tốt nhất.

• Đăng tận 3 bài vì 1 truyện bị xóa xong dỗi =))) Bạn khó hiểu vl

• @Khanh-Tan đã nói trong Dỗi:

pp hẹn ko gặp lại, hiện giờ mình thấy đéo có trang nào được như wiki và dichtienghoa, dichtienghoa thì đọc trực tiếp link web trung ngon nhất, wiki thì up và đọc truyện khá ổn nha, tuy có nhiều lỗi này nọ, nhưng mình vẫn thấy web này tốt nhất.
    Tuy rằng lâu lâu bị man man về kỹ thuật lỗi 502 vv nhưng đọc vẫn ngon chán ~

• À thôi mình nói ác tí này:
    Admin đã đăng riêng một post tên các truyện bị xoá vì bản quyền rồi, có mắt đều thấy mà đọc, lí do cũng nêu rõ ràng, chính bạn không xem thì thôi còn đòi dỗi bỏ web. Bạn nghĩ bạn là ai?

• Bạn đi thì cứ đi còn cố gây sự chú ý làm gì =)))))) mình thấy truyện bị xóa đều có link, raw để đọc tiếp cơ mà.... xóa thì cứ xóa chứ có sao đâu! Hy vọng bạn tìm được chỗ nào đọc tốt hơn wiki nha bạn~QAQ

Hãy đăng nhập để trả lời