Xin giúp đỡ!!!!!!

• Xin mọi người giúp đỡ, dạo này mình không thể đăng nhập vào wiki được, không biết là tại sao nữa mỗi lần bấm vào ĐĂNG NHẬP thì địa chỉ web thành như vầy http://wikidich.com/#! mà không chuyển qua trang đăng nhập được.
    Ai biết thì giúp mình với. Cám ơn mọi người!

• @thietdung bạn thử đăng nhập tại trang diễn đàn rồi mới mở lại trang wikidich thử coi sao. Mình toàn làm thế khi đăng nhập wiki ko đươc. Mà sao lạ vậy, bạn đăng bài trong diễn đàn đc thì nghĩa là đã đăng nhập rồi, sang wiki thì sao lại ko đăng nhập đc vậy. Tình huống này mình chưa gặp

• Uhm mình cũng không biết sao nữa, diễn đàn thì vào được, còn bên wiki thì không đăng nhập được nên dạo này theo dõi truyện cập nhật khó khăn quá trời lunT^T

• @thietdung đầu tiên bạn đăng nhập diễn đàn, sau đó vào wikidich ấn 'nhúng truyện qua file/link', máy sẽ tự tải lại trang đã đăng nhập xong cho bạn ^^ (mình toàn làm nthe, chứ đăng nhập trực tiếp trên wikidich không đc)

• @Chizusa Mình thử rồi nhưng vẫn không được bạn ơi, ấn 'nhúng link/nhúng file' đều không phản ứng gì cả, cũng như khi mình ấn vào nút ĐĂNG NHẬP vậy, nhưng cũng cám ơn bạn nha ^^

• @thietdung xóa dữ liệu rùi đăng nhập lại, vào 1 trình duyệt khác xem thế nào.

Hãy đăng nhập để trả lời