chủ đề mới akkkkkk

• Truyện đăng trên Wikidich đều là do hệ thống translate của Wiki convert trực tiếp, tức thời, ngay trên text tiếng Trung, sử dụng từ điển của Wiki cập nhật vào thời điểm đó, kết hợp với list name riêng biệt do người nhúng, ĐQL, biên tập bổ sung cho từng truyện. Kết quả dịch sẽ thay đổi từng giây, từng phút, từng giờ. Nếu bạn phát hiện bất cứ bình luận nào bôi bác Wiki copy bản dịch của web khác nhằm quảng cáo cho web đó, hãy báo cho admin ngay để xử lý những tài khoản spam này.

cài này mới ak, mình thì chưa gặp vụ này, nhưng gặp vụ xin truyện mình nhúng để up web khác, mình cũng ko biết nên trả lời làm sao nên toàn bê nguyên dòng dưới ko ak ^_^
    Giới thiệu
    WikiDich là công cụ dịch tiếng Hoa miễn phí tức thời, người dùng không cần biết tiếng Hoa cũng có thể chuyển ngữ dễ dàng. Với những công cụ đơn giản, thân thiện và tự động hoá, web cung cấp những trải nghiệm tiên tiến nhất, nối liền khoảng cách ngôn ngữ.

• Bài gửi này đã bị xóa!

• Đọc xong mới thắc mắc, sao wiki không bổ sung luôn cái xóa mấy câu quảng cáo nhức mắt ở vài web nhỉ... Giống file ignored chinese phrases trong qt ấy

• ♚๖ۣۜVô★๖ۣۜSong♚↭♚๖ۣۜChiến★๖ۣۜThần♚

Bài gửi này đã bị xóa!

Hãy đăng nhập để trả lời