Góp ý về tìm kiếm theo thể loại và một vài bày tỏ

• Chào các ad và các bạn đồng môn
    Em biết wikidich cũng lâu rồi nhưng giờ mới ngoi lên bày tỏ chút ý kiện ạ
    Tình hình là em thấy trang web càng ngày càng phát triển và hoàn thiện hơn. Nó càng ngày càng có thể thay thế hoàn toàn wattpad. Trong khi wattpad càng ngày càng bất cập về bản quyền, report, bao nhiêu nhà của các vị tiền bối đã cuốn theo chiều gió.
    Nhìn chung thì về mọi mặt trên wikidich đều đã ổn, các ad đã chiều được lòng con dân của đền.
    Tuy nhiên em thấy vẫn có 1 bất cập nhỏ là khi tìm kiếm theo thể loại thì chỉ tìm được 50 trang là hết đát, nhiều khi muốn tìm thêm truyện mới thì khó có thể tìm được ạ. Vì vậy em mong các ad xem xét và mở rộng thêm.
    Và một vấn đề nữa là, em đang rất hóng với mong chờ ngày có app trên điện thoại như wattpad, em tin rằng nếu có app thì widich sẽ đánh bại được mọi đối thủ ở Việt Nam
    Cảm ơn các ad
    Ps: văn chương có hạn nên mọi người thông cảm nếu có lủng củng ạ
    Yêu 😚😚

• @thienthanbbbb b có thể vào mục tìm truyện chọn 1 tag nhất định, sau đó chọn mục thời gian truyện đó đc nhúng. Tìm theo từng tháng sẽ ko bị bỏ sót. B sẽ lọc ra đc nhiều truyện hơn là chỉ ấn vào cái tag mà k lọc thời gian. Tất nhiên nó cũng chỉ có 50 trang :))) b lọc xem từ từ theo sắp xếp mới nhất, lượt xem và rate.
    Mà sao kéo nổi 50 trang hay quá v :))) tui tìm mười mấy trang là nản rồi.

P/s: cũng hóng app giống b. Ko biết đến năm sau có chưa và ad có demo app ko. Cho con dân xem thử. Mong app có giao diện lạ mắt, thuận tiện và ko rối. Admin có thể xem xét cái giao diện và tính năng của app QQ đọc. Vừa đẹp vừa chất vừa tiện dụng.

• administrators

Hạn chế 50 trang này cố tình làm là để tránh cho web bị chậm đó bạn. Nên ko sửa được.
    Bạn muốn tìm đủ thì bấm vào mục chọn tháng nhé: https://wikidich.com/tim-kiem
    alt text

Kết quả tìm kiếm sẽ HIỂN THỊ TRUYỆN ĐƯỢC NHÚNG VÀO THÁNG ĐÓ. Nếu bị limit 50 page thì bạn có thể check thêm tag để giới hạn số truyện lại. Ví dụ: Ngôn tình + Cổ đại + Trạch đấu + Tìm trong tháng 9/2018, nó sẽ ra đủ luôn.

• @QingJuan cảm ơn b, ngày nào cũng chọn 1 tag riết cũng hết 50 trang, chọn tag khác cũng nhiều truyện trùng nên thành ra lướt hết 50 trang ấy mà 😂
    T hóng app lắm luôn, do toàn đọc trên đt, dùng trình duyệt hơi hao pin vs k tiện bằng đọc app

• @dichtienghoa cảm ơn ad nhiều😘 do em hay onl bằng đt nên chả mấy khi mò nên k biết😂
    Cho em hỏi bên mình có dự định khi nào ra app chưa ạ, em lót dép hóng lâu rồi mà k nghe thấy tin gì 🤔🤔

• administrators

Đang làm app... tiến độ thì cứ tà tà, do ngày nào cũng có bug cho coder sửa nên cứ bị kéo thêm thời hạn

• @dichtienghoa dạ vậy ạ, nói chung là có app là em mừng rồi 🤗🤗. Em tiếp tục lót dép đợi đây ạ😁

• Cũng hóng app quá ad ơi, nếu app ra sẽ có thể vươn lên cao hơn đánh bại nhiều đối thủ

• administrators

@Thái-Ất-Lưỡng tôn chỉ của wikidich là điệu thấp làm người, ko gây chú ý =))

• nhiều khi vô search ‘thái giám’ mà ra toàn 1 đống kiếm mệt mẳt luôn

• Hi vọng app giao diện đẹp và đỡ hao pin ♡♡♡
    Đề nghị bên lề: hy vọng app màu hồng nhạt đan xen với màu xanh wiki >v< mình thấy màu hồng cực kỳ điệu thấp

Hãy đăng nhập để trả lời