cho mình hỏi về việc nhúng cùng 1 truyện

• chả là có mấy truyện trên wikidich link nhúng ko up chương mới, mình đi tìm vài truyện thì ra trang khác(nằm trong số trang có quyền nhúng) thì đã up kha khá rồi, nên muốn tự nhúng tự đọc, cơ mà do trùng tên truyện nên wikidich ko cho nhúng(nhúng bằng link) nên cho mình hỏi làm thế nào để tự nhúng tự đọc dc nhỉ?mình cảm ơn( trong phần nội quy thì m không thấy ghi đến việc cấm nhúng cùng truyện nên thắc mắc)

• @kiuf cái này chỉ có xin quyền đồng quản lý của truyện đó rồi sửa link và đọc thôi b. Hoặc có thể cmt trong truyện cái link mới để người nhúng đó sửa.
    Nhúng bằng file có thể nhúng trùng tuy nhiên chỉ nên dùng khi truyện full và hơi mất thời gian

• @kiuf Nếu truyện còn tiếp thì bạn có thể xin đồng quản lý của link đó
    Còn truyện full thì bạn có thể tìm file txt để nhúng file

• @kiuf xin đồng quản lý nhà, gần 3 ngày ko duyệt thì hệ thống sẽ tự đồng ý, bạn đồng quản lý thì có thể sửa truyện, nếu bạn đó có onl thì có thể nhắn ở bình luận để nhờ đổi link. éo le hơn tí thì bấm Báo Lỗi nói rõ lý do là sao sao sao, nhớ dán luôn cái link cần đổi, hệ thống sẽ gửi tin tới người nhúng và AD, nếu người nhúng ko trả lời thì ad sẽ xử lí.
    Cũng có thể gửi thư trực tiếp nhờ ad đổi truyện đó luôn

• Mình cảm ơn mọi người, ngu ngơ quá nên phải lên hỏi, khá nhiều bộ trên wikidich như vậy, cuối cùng toàn phải tự thân đi mò

Hãy đăng nhập để trả lời