Mình không truy cập vào wikidich.com được, giúp mình với

• Chào các bạn, mình hiện có thể đăng nhập bên diễn đàn nhưng không thể mở bất kì trang nào bên wikidich, mình đã thử clear cookie, tắt hết tất cả tab, đóng trình duyệt, và truy cập thành công trong vòng hai phút sau đó hoàn toàn bị đá ra ngoài và không thể truy cập lần nữa. Máy báo là “không thể kết nối với server”. Mọi người giúp mình với, mình nên làm gì đây? Cám ơn mọi ngươi nhé

• Một là tín hiệu chỗ bạn quá yếu, không load được, hai là trình duyệt hoặc hệ thống ra vấn đề.
    Bạn thử đổi thành Coccoc xem?

• Mình đã thử safari, coccoc, và Chrome luôn nhưng vẫn không vài được. Mình thử mở những web khác thì đều được cả. Mấy hôm trước vẫn truy cập và đăng nhập bình thường. Sau khi wiki nâng cấp hệ thống thì hay bị lỗi lắm, mình đang đọc mà nó cứ reload mãi. Hôm nay thì không vào được luôn.

• Nếu xài đt b hãy đổi qua UC Browser hay Opera mini đi. Xóa cookie, cache cái vèo là vô đc. Mà nó còn nhanh hơn mấy trình duyệt khác mấy lần. Đọc tr chỉ có đã, chặn quảng cáo ngon lành

• Mình dùng ipad, và đã thử tất cả Browser mà bạn giới thiệu nhưng đều không được. 😭😭😭

• @cucbonglongxu Xóa lịch sử cookie đc thì gần 1 tháng luôn, xóa xong, tắt trinh duyệt web, đc thì khởi động lại máy luôn. đăng nhập như bình thường là đc.
    PS: kiểm tra lại bộ nhớ máy tinh, điện thoại quét xóa nhờ 1 số phần mền như: DIsk cleanup, Clean Master....

Hãy đăng nhập để trả lời