Lỗi đăng nhập. Mong giúp đỡ

• Có ai bị lỗi giống mình và biết cách khắc phục k. Tự nhiên từ chiều đến giờ k thể đăng nhập vào wiki. Mỗi lần đăng nhập sẽ hiện lên thông báo "Hệ thống k cho phép bạn đn, có vẻ phiên đn cũ đã hết hạn. Hãy thử đn lại."
    Đã thử xóa cahe mở tap ẩn danh và đăng nhập lại bằng cốc cốc, firefox, usbrowser mà vẫn k đc T.T
    Còn cái id này là do đăng nhập sẵn trên điện thoại, may mắn chưa out mà cũng k thấy bị sao nên vẫn còn cầm cự đc T^T

• @Quỷ mình đã nhờ ad xử lí fix lỗi xong rồi, đăng nhập bình thường rồi, bạn thử lại xem sao

• mk cũg vậy nhưng h đăng nhập = tap ân danh dc rui

• @Khanh-Tan ơn giời là đã đăng nhập đc rồi. Yêu mấy ad quá giải quyết rất nhanh, cảm ơn bạn nhiều ♡♡♡

• Mình đăng nhập được vào diễn đàn rồi nhưng không đăng nhập vào wikidich được

• @Thiên-Mộ-Ân mình cũng vậy

• nếu lúc đăng nhập wiki nó ghi forbidden thì mấy b cứ ấn đăng nhập hoài đến khi nó được thì thôi, kì bữa mình cũng bị lỗi này nhưng ấn đăng nhập lại mấy lần là nó vô đc

• T dùng ios, mới update bản 12, cho tới tận bh t vẫn chưa đn đc wiki ạ. Đã thử đủ mọi cách, xoá cache, xoá lịch sử, thậm chí cài lại máy + app Chrome mà vẫn ko đc. Đăng nhập bằng tab ẩn danh cũng ko đc ạ, ai giúp t với. Huhu.

• administrators

@Thiên-Mộ-Ân @Miko-Miko hai bạn đang dùng trình duyệt nào vậy?

• administrators

@Katherine-Trịnh bạn đang bị kẹt ở bước nào vậy? Chụp hình cho mình xem thì càng tốt. Cảm ơn bạn

• Mình đã thử trên điện thoại, chỉ cần xóa cookie là đc. Tốt là thoát khỏi mấy cái tài khoản đăng nhập lưu trên trình duyệt web rồi xóa hết lịch sự như vậy 1 số thông tin quan trọng sẽ ko mất, đc thì xóa 1 số lưu trử xem điện thoại. lỗi Đăng nhập được diễn đàn nhưng ko vào đc wiki thì ad sửa rồi lâu rồi nha.

• Bài gửi này đã bị xóa!

• Mình dùng coccoc, mình chỉ đăng nhập vào diễn đàn được thôi, mình đã thử xóa lịch sử, cookie, cập nhật lại trình duyệt rôid

• @Lynx T đã xoá hết dữ liệu duyệt web, thậm chí xoá cả app và khôi phục cài đặt máy, nhưng chỉ vào đc diễn đàn còn web thì ko vào đc. Tải app khác như cốc cốc hay firefox đều ko đăng nhập đc ạ. T dùng ios nhé.

• haiz, giờ tới lỗi đăng nhập ak ==, các bạn up cái ảnh hoặc khi đăng nhập vào wiki tì nó sẽ ra sao sao sao, cứ nói như vậy vậy vậy thì chỉ có thánh giúp nó mới nhah, bạn phải nói rõ ràng hơn mới dễ dàng sửa chứ chung chung như vậy thì cho dù mình muốn cũng gửi tin cho ad cũng trả giúp đc gì.

• @Khanh-Tan Ok, Sr bn và Ad nhé. Thôi để mình tự tìm cách xem sao. Hic.

• Dù là clear cache hay dùng tan ẩn danh đều ko đăng nhập được? Nhờ mọi người hỗ trợ, mình dùng iPhone.

Hãy đăng nhập để trả lời