Cho mình hỏi data name eng của wiki bị lỗi à?

• Như tiêu đề
    Sự là hôm nay mình lại làm đồng quản lý cho 1 bộ tư bản mỹ, không có gì lạ cho đến khi cả đống name hán việt hiện lên trước mặt mình
    Từ name nhân vật cho đến địa danh, ngay cả cái chữ pizza cũng không có, nó hiện là bì tạp, phải add tay vô @@
    Hồi trước mình cũng làm 1 số bộ hollywood mà có bị ntn đâu :((

• @Micheal-Nguyễn lần sau nhớ dẫn cái link hoặc tên truyện để dễ biết mà giúp, hoặc trực tiếp vào wiki gửi thư hỏi ad luôn cho nhah.
    Bạn kiểm tra trong lich sử name thấy ra sao, có thấy ai edit name nào ko, ko xác định rõ ràng nên ko giúp đc gì.

• @Khanh-Tan quên mất vụ link @@

American tư bản quý tộc

Lúc mình vô DQL thì chỉ có mấy cái name auto hv thôi, mình cũng chỉnh lại thành eng hết rồi

• @Micheal-Nguyễn có phải đóng name trong bảng Name, 1 số name mà bạn đã xóa phải ko, và 1 thì chỉnh lại phải ko
    xóa name 艾瑞=Ngải Thụy
    óa name 长芒苋=Trường Mang Hiện
    樊仲坤=Phàn Trọng Khôn
    Nếu về vụ bảng name thì chắc do hệ thống up lúc nhúng thôi, lúc đọc gặp thì xóa thôi. làm mình tưởng là chương truyện bị chuyyen63 về hán việt luôn chứ.
    Thật ra mình copy nguyên bảng name cho vào dichtienghoa thì cũng ra như vậy thôi, chỉ có name 酒庄=tửu trang=Trang trại rượu thì ổn thôi. dịch về tiếng anh mỹ thì phải chịu. nói chung thấy ko có lỏi lém

Hãy đăng nhập để trả lời