Cầu truyện...x loạn trấn nhỏ của Mặc Hàn Nghiễn

• Add cho mình xin truyện "x loạn trấn nhỏ" với nhé.
    Tks.

• Cảm ơn. Nhưng mình vẫn không mở được trang này. Hướng dẫn giúp mình nhé.

• @chuvy b mở link trong tab mới thì mới xem đc. Và nhớ phải đăng nhập acc wikidich nữa nha.

• Bạn ơi, mình đăng nhập rồi. Nhưng làm cách nào để đăng nhập tab mới rồi xem??? Mình hơi dở vụ này.

• Bạn ơi, mình nhấn đăng nhập thì lại vào trang diendandichtienghoa này ko ah. Không đăng ký or đăng nhập vào wiki được

• @chuvy bạn xóa hết cookies và cache của trình duyệt đi. Trước khi xóa nhớ tắt hết tab có liên quan đến wiki và dichtienghoa. Nếu ko đc nữa thì update trình duyệt thử xem sao.

• @QingJuan mình đã làm hết, update lên chrome mới nhất...vẫn như cũ ha...

• administrators

Gõ cái mật mã vào là xem được mà

• @dichtienghoa mình vẫn ko vào xem đc truyện này oa..oa..oa

• Mình thấy hình của truyện mờ, ko thể hiện rõ nét. Ko biết có liên quan gì ko. Nhưng mình vẫn ko đăng nhập vào wikidich đc. Vẫn chỉ ở diễn đàn và ...

• @chuvy bạn thử 1 thiết bịđiện thoại, máy tính khác chưa, thử tạo 1 tài khoản khác đc ko. có chắc xóa hết ko. nếu sử dụng điện thoại thì nên xóa trình duyệt đó luôn, bộ nhớ trong điện thoại trình duyệt đó xóa hết chưa...

• @Khanh-Tan mình đã xóa toàn bộ dữ liệu duyệt ggchrome. Làm từ điện thoại đến máy tính bàn, nhưng vẫn ko đuọce. Máy tính bàn mình update ggchrome cũng ko đăng nhập được. Còn đt mình đã khởi động lại / tắt - mở nguồn rồi, vẫn ko được. Mình cũng không biết mắc lỗi gì nữa.
    Mình nói sơ lại quá trình đăng nhập: vào wikidich -> nhấn đăng nhập -> hiện lên 1 tab diendandichtienghoa -> nhập user vs pass -> đăng nhập -> tab diendandichtienghoa tự động tắt -> trở về tab wikidich -> f5 để wikidich load lại -> ...chỗ đăng nhập vẫn là chữ đăng nhập.
    Ad xem hỗ trợ or hướng dẫn mình với.

• @chuvy ặc hơi khó nha. bạn thử vào trình duyệt web, bạn có đăng nhập tài khoản của chrome hay cốc cốc thì thoát khỏi đăng nhập, sau đó xóa tất cả dữ liệu, lịch sử, cookie... ( xóa cách này đỡ mất dữ liệu lưu trữ ). xóa rồi bạn thoát khỏi trình duyệt, tốt nhất khởi động lại máy luôn. Xong rồi đăng nhập thử vào wiki như thường thử xem.

• Mình cũng có bị nhưng là trên uc brow . và mình đã xóa cache +xóa uc brow . và tải lại và đc

• administrators

Nếu ko đăng nhập được. Vậy bạn thử dùng 1 trình duyệt khác hoàn toàn, chưa bao giờ dùng nó để truy cập wiki. Dùng trình duyệt mới để đăng nhập xem được không.

Hãy đăng nhập để trả lời