1 số web đổi domain

• administrators

sto.cc đổi domain thành sto.cx
    pbtxt.com đổi thành www.77nt.com
    lewen8.com đổi thành www.lewenn.com
    lwxiaoshuo.com đổi thành lewen123.com 🤔

• Đổi là giờ ko nhúng được nữa hả ad ?? OvO tại em nhúng bên sto mà giờ ko nhúng đc nữa T^T kho tàng truyện aaaaaaaaaaa

• @Mafuki vẫn nhúng đc mà b. Đổi domain thôi ko ảnh hưởng.

• Cái web pptxt này nên hạn chế nhúng. Truyện ở web này up ko thường xuyên, đa số truyện trên đó đều có thể nhúng trang khác. Và ghét nhất ở pptxt là nó rất hay hoa thị ** kiểu này. Rất rất nhiều từ ko có ý nghĩa tục tiễu gì mà nó cứ ** kiểu này ghét vl. Hầu như chương nào cũng sẽ bị.
    Trang 76xs cũng vậy. Trang này cũng** nhưng số ít ở phạm vi chấp nhận đc. Nhưng mấy con số thường bị mất và chỉ để là số 0. Ví dụ như năm 2010 đi. Ở trên web đó còn có năm 000 à. Mất pà cái số.

Danh sách web bị chặn ngày càng nhiều nhưng wiki chỉ bổ sung 1 2 cái web nhúng mới :( mà dạo gần đây web đc bổ sung cũng k giúp ít dc gì nhiều. Toàn dùng lại web nhúng cũ.
    Những trang ko lỗi text ngon thì chưa thể nhúng đc. Coder cố lên nha TT.TT !!!!!

• @QingJuan cảm ơn ad ạ ~

• @Mafuki mình ko phải admin đâu. Chỉ là ng nhúng truyện trên wiki thôi.

• @QingJuan em có thói quen gọi những người nhúng - những người mà tham gia vào wiki lâu hơn em, có kinh nghiệm hơn, những người đi trước là ad ấy ạ :3

Hãy đăng nhập để trả lời