về vấn đề sửa lỗi !

• Đạn Chỉ Nhất Tiếu Gian

Gắn sai tag sau đó bị báo cáo, rồi sửa lại, ko có gì ko ổn cả
    Nhưng không phải lúc nào/ngày nào mình cũng có thể ol để check, cho nên thông báo ko có đọc => ko sửa => khoá nick
    Cảm giác ko ổn lắm, mong adm có thể xét lại vấn đề này

• Nhiều khi em cũng bận rồi cũng sợ những lúc như vậy lắm...vì có phải lúc nào cũng onl được đâu QAQ

• hic cái vụ này thì phải xem bạn đọc ấy. mình thì gặp người tốt rất rất nhiều. thấy sai thì báo rảnh sẽ sửa, mà thường báo bình luận thôi. trừ 1 số chương phòng trộm mới bị báo lỗi thôi.
    Ak cái vụ này thì ad nên xem xét thông cảm. xác thật là nhiều lúc ko onl, chưa kịp sửa bị khóa cũng nản lém. Ad nên xem bạn đó có onl thường xuyên ko, onl ko thường xuyên gần hơn 1 tháng chưa onl thì hả tính vụ khóa ( có thể 15 ngày cũng đc ).
    Chứ mình nhiều lúc cũng cho tag lộn lém, nhiều khi ko phải mình sai thì web chính, tác giả ghi sai hoặc ghi nhầm. có khi do ko đọc truyện nên tag sai thôi, khá nhiều trường hợp.

• Hưm, bạn có thể ghi chú trên đầu truyện là "Nhờ các bạn đọc nhắc nhở ở dưới comt dùm mình khi phát hiện truyện gắn sai tag" xem?. Ghi hoa cho rõ

• @kelly tỷ dạo này không thấy lộ mặt vậy

• Đạn Chỉ Nhất Tiếu Gian

@Ngô-Thắng đã nói trong về vấn đề sửa lỗi !:

@kelly tỷ dạo này không thấy lộ mặt vậy

Ùa mới sinh e bé, cho nên off hơi lâu, vào lại thấy bị khóa mấy tháng rồi @@

• @kelly ak,k chúc mừng chúc mừng.
    lúc nhờ ad mở khóa, thì nói rõ lý do và ý kiến đề nghị luôn. gửi tin trực tiếp ad sẽ dễ xử lí hơn trên diễn đàn, mình làm hoài ak ( tuy hơi phiền ad 1 ít ^_^ )

• Chị xem thử hộp thư có tin nhắn báo khóa hơm, tại em thấy nếu khóa acc ad sẽ báo lí do trước đó

• Đạn Chỉ Nhất Tiếu Gian

có tin nhắn báo, nhưng mình đâu có ol cho nên ko đọc được,mà tin báo chỉ trong vài ngày ko sửa là khoá nick cả mấy tháng
    Mình nhúng cũng cả 2-3k truyện, có mỗi 1 quyển sai nhãn, @@ cho nên cảm giác ko hợp lý lắm

• @kelly Chị hỏi lại ad thử xem sao? Chứ sai một lỗi mà khóa acc thì hơi nặng @@ trừ phi tag sai là kim bài

• @kelly khụ hụ , hèn gì ko thấy tỷ

Hãy đăng nhập để trả lời