Tìm truyện đam mỹ trọng sinh

• 1_Thụ với công là anh em họ với nhau, công thích thụ từ lâu nhưng sau khi tốt nghiệp đại học thì thụ kết hôn, khi vợ thụ có thai công đau buồn nên đã ra nước ngoài sinh sống. Khoảng 5 năm sau thì thụ khám ra bệnh ung thu dạ dày thời kỳ cuối, lúc sắp chết thụ đã nghe đc vợ và nhân tình nói chuyện là cô vợ đã biết bệnh của thụ từ lâu nhưng lại che giấu còn đem tài sản của thụ cho nhân tình. Sau khi chết thụ đã trọng sinh trở lại lúc vợ vừa có thai thụ tìm cách điều tra vợ và biết đc vợ vì k thích thụ chỉ biết công việc nên mới theo nhân tình lãng mạn dịu dàng. Sau khi vợ thụ sinh xong thụ đã đưa chứng cứ ngoại tình ra và li dị vợ. Khoảng thời gian này công lun ở bên giúp đỡ nên thụ đã bị bẽ cong và ở bên công.
    2_ Thụ là 1 học sinh bình thường cha mẹ li hôn có gia đình mới nên thụ sống 1 mình. Việc thụ là gay bị lộ ra nên thụ bị mọi người xa lánh sau đó thụ k biết vì sao mà mình bị giết. Thụ trọng sinh trở về lúc còn đi học có được sự giúp đỡ của hệ thống nên thụ trở thành học bá nam thần của trường. Công là bạn cùng lớp với thụ là 1 học tra còn có bạn gái. Trường k cho yêu sớm nên sau 1 vụ xích mích công chia tay bạn gái. Lúc sau thụ trở thành bạn thân và bắt đầu dạy phụ đạo cho công rồi cả 2 nảy sinh tình cảm. Nhờ thụ mà công có được thành tích cao nên gia đình công rất quí thụ. Thụ điều tra được người hại mình hình như đó là bạn của công nhưng vì bị ba công đuổi khỏi quân doanh nên ghi hận cuối cùng phạm tội nặng bị xử bắn còn người giết thụ lúc trước là tên đàn em.
    Mọi người ai biết 2 bộ truyện trên thì cho mình xin tên nhé. Cảm ơn nhiều.

• Trời mẹ, cả hai bộ đều quen, bộ 1 chắc chắn tui đọc rồi nhưng quên tên OvO

Hãy đăng nhập để trả lời