Mỗi lần Dichtienghoa ko vào được thì cứ vào đây mà tám mà điểm danh nhaaaaaaaaaaaa

• Lại ko vào được từ lúc gần 7h thì phải

• @Khanh-Tan uầy, xem lại đi chứ mình vẫn vô bình thường bạn ui ⊙ω⊙...

• @annngn31 hồi lúc gần 7 giờ ấy. hơn 30p thì ổn rồi. mình đang tính nhúng link thì die 1 lát mà.

• 1 lần nữa, mới onl thấy lỗi, nghi nghi đã hơn 30p

• đang chờ đợi dichtienghoa trở lại huhu nó sao ấynhir

• Cứ cách nhiều nhất 3 ngày là dichtienghoa lại lỗi. Càng ngày càng mất kiên nhẫn với cái web này

• Đợi chờ là hạnh phúc

• @demona bạn nói hơi kì nha, điện thì có lúc cúp điện, lúc thì có, nước thì lúc nhanh lúc chậm, mạng thì có đôi khi bị đút và chậm, bạn có kiên nhẫn chờ ko. dichtienhoa ko vào được thì có wiki cứ từ từ làm gì quá thế.

• vào được rồi nha. ^_^

• Các bạn cảm thấy Wikidich nó chậm thế này thế nọ, nhưng chưa nghĩ đến việc lượt truy cập bao nhiêu, sever chịu nổi hay không, hay mạng của các bạn có nhanh hay chậm không, trang nhúng có trục trặc gì không. Cái gì cũng có nguyên do của nó cả, Wikidich chậm có khi vì lỗi kỹ thuật, nhưng cũng có khi do yếu tố bên ngoài và yếu tố cá nhân của người sử dụng, chứ đâu phải nói nhanh là nhanh? Như vầy là đỡ, ít ra báo lên có người sửa, nhìn lại Wattpad đi, die một đống truyện/acc rồi mà biết khóc ai đâu?

• Cứ mở cái sever vip trả phí đi. Tháng 50-100 hay hơn cũng được. Chủ yếu là nhanh với ít lỗi. Đọc đỡ mất cảm xúc

• Phần lớn người dùng wikidich chẳng có hứng thú với việc trả phí đâu :D Nhìn forum thì biết, lèo tèo mấy chục người hoạt động chứ mấy, gắn bó với wikidich được mấy ai mà trả với phí =)))) Cơ mà ai thích sv trả phí thì theo mình nên có hành động thiết thực nha, kiểu kêu gọi lập quỹ ủng hộ trước để dth có vốn mở sv, còn dùng tốt hay không tính sau nha :D

• Nói thiệt, Muốn trả phí thì ít nhất phải có dài điều kiện như: hạn chế việc miễn phí sử dụng dichtienghoa miễn phí, phải có số lượng lớn người sử dụng trả phí, phí là bao nhiêu, chắc chắn rằng nhiều người có thể và đủ yêu cầu dùng được phương thức thanh toán không ....
    Nhưng mà nếu làm vậy thì mình thấy người dùng sẽ ít và mất đi 1 số ý nghỉa của web ban đầu, với lại dùng dichtienghoa khá ít ( 1 ngày sử dụng bao nhiêu, có khi dùng vài lần thôi) thường thì wiki là nhiều, việc onl link đọc truyện đôi khi cũng thiếu và 1 điều cuối là dichtienghoa có đôi khi bị ngưng 1 tí thôi chờ là được cứ từ từ làm gì gấp. Nói chung việc trả phí nói ra có vẻ ngon, oai, tốt nhưng mà đã suy xét kỹ chưa.

Giới thiệu
    WikiDich là công cụ dịch tiếng Hoa miễn phí tức thời, người dùng không cần biết tiếng Hoa cũng có thể chuyển ngữ dễ dàng. Với những công cụ đơn giản, thân thiện và tự động hoá, web cung cấp những trải nghiệm tiên tiến nhất, nối liền khoảng cách ngôn ngữ.

• @annngn31 có ai biết cách đăng ký chương vip ko

• @An-Pham tag nhầm mình thì phải. Đăng kí chương vip là sao hả bạn? Mua VIP Tấn Giang, Liên Thành.... thì bạn cứ gg tìm là ra nhé!

• Hình như lại k vào được ;;;

• ân lại bị, gần 1h rồi

• Mỗi lần down ntn thì thường bao lâu lại vào đc ?

• @tuyetam nhanh thì 10- 30p, chậm thì 1 - 2h

• K vào dc jjwxc ....😢😢
    Đã vào lại dc 😅😅...

• dichtienghoa.com không vào được luc 7h40 PM

Hãy đăng nhập để trả lời