Xui ghê, ngu ghê, ẩu ghê. Hu hu hu hu hu....

• Ak, cái cốc cốc của mình bị thoát đăng nhập vài này mà ko để ý, cho 1 số truyện vào dấu trang và sắp xếp tính nhúng 1 số truyện dài thì...haiz tiêu luôn. Hôm nay để ý cốc cốc đăng nhập ko được, đang ko rảnh nhờ bạn khác giúp, bạn ấy xóa nguy cái cốc tải lại luôn nhưng chưa đăng nhập được. Mình thỉ chuyển sang Chrome thì mới tá hỏa ra, đồng bộ hóa nó bị dừng ở gần ngày 5-6 ấy, mấy cái sắp xếp thêm này thêm nọ thì cũng mất tiêu luôn. hu hu hôm nay quả thật là 1 ngày ko may nha.

• có ai đang xài Chrome ko, mình mới sử dụng sao vào nhiều trang web trung và dichtienghoa thì chậm quá, nhiều lúc bị đơ luôn. ko biết là do mạng hay là web bên trung vậy, hoặc là trình duyệt này ko tốt lém.

• Chrome ngốn ram hơn cốc cốc nên nếu mạng bình thường auto chrome load web nhanh hơn =))))) Còn mấy cái tính năng của chrome thì mình chịu vì xài cốc cốc lâu quen rồi, mù luôn mấy cái khác

• Chrome nó lắc lắm, lên ngoài tiệm net còn thấy lắc nữa là
    bạn thử xóa cache và bộ nhớ đệm bên cốc cốc và chrome rồi đăng nhập lại cái gmail coi nó có đồng bộ ko

• Hic, nhưng mà cốc cốc thì mình đăng nhập tài khoản Gmail ko được, toàn lỗi và lỗi, ko đăng nhập được nên đồng bộ hóa không dùng được, khá bất tiện.

• Vậy thử vài cách này xem, hên xui được:

1. Xóa trình duyệt và file trong máy ( trong appdata) -> cài đặt lại -> đăng nhập lại
    2. Tạo Gmail mới -> đăng nhập bằng gmail mới rồi:
      Vào cài đặt -> người dùng -> quản lý những người khác -> thêm (gmail cũ) -> mở tab mới coi đồng bộ chưa
      ( đi net hết tiền, giờ mới về, mong thông cảm)

• @Asobu xóa trình duyệt rồi, quét virut luôn, xóa hết liên quan tới cốc cốc. đã tạo tài khoản gmail mới luôn mà dẫn không được. haiz, mình cũng bó tay rồi, ko lẽ cài lại win. thôi để rảnh mình tìm 1 máy tính khác vào thử xem được không thôi, tính dùng diện thoại nhưng mà điện thoại đăng nhập bằng FB nên cũng như ko (T_T)

• @Khanh-Tan ~Haiz~ vậy chúc may mắn!

Hãy đăng nhập để trả lời