Thảo luận về 'Thương Thành'

• Thương thành đã xuất hiện rồi nha bà con. Nằm trong 'Bảng xếp hạng'
    0_1492349061926_upload-286bf2e3-8702-4b2a-ae49-3072e7df50a0
    Có gì thì vào topic này bàn luận cho vui :D

• Wiki cũng chèn thêm quảng cáo nữa :((((((

• tối qua đang đọc hay, next sang chương sau tự nhiên nhảy ra quảng cáo làm giật cả mình

• Quảng cáo như thế nào vậy.

• Có ai miễn quảng cáo thử chưa.

• Mới thấy thương thành là lên diễn đàn báo liền, chưa thử gì hết. Mình chuyên đi up nên ít khi ngồi yên một chỗ đọc => quảng cáo nhiều ít cũng ko ảnh hưởng.
    Ai hay đọc truyện trên điện thoại về đêm thì nên đổi thẻ miễn quảng cáo đi nha (chứ đang đọc ngon lành mà tự nhiên nhảy ra quảng cáo gặp người yếu bóng vía chắc ngỏm luôn)

• Đọc bằng điện thoại mình đóng quảng cáo mỏi tay, chưa dùng thẻ miễn nên không biết. Mà chẳng biết có phải do thêm quảng cáo không mà hôm nay mình tải trang Wiki lâu dữ lắm, hơi bị mệt mỏi =_=

• administrators

Đang trong giai đoạn thí nghiệm, có gì thì bình tĩnh góp ý nhé :D
    Quảng cáo được đặt load sau nội dung chính nên mình nghĩ sẽ ảnh hưởng nhiều đâu. Quảng cáo đều là banner, không phải popup nên đâu có nhảy ra hay phải tắt nhỉ...

• Vậy có ai gặp quảng cáo chưa.
    Mình cũng không biết cái mình gặp phải có đúng là quảng cáo không nữa.
    Là thanh banner nho nhỏ, xuất hiện ở 3 vị trí:

• Nằm dưới chữ wkdth

• Dưới tên chương, tên tác giả

• Cuối chương

Nếu quảng cáo là nó thì mình hem có vấn đề, còn thấy nó đẹp nha.

• Mình ko vấn đề nha. Ít khi ngó coi nó quảng cáo cái gì nhưng nếu ban đêm thì ad đừng cho quảng cáo đồ ăn hay hình kinh dị gì là đc hết

• banner thì mình ok. Chỉ cần ad đừng cho nó kiểu đang đọc lại nhảy ra phải bấm tắt là được ^^

• hôm trước tình cờ đọc thì thấy nó nằm phía với gần cuối mục lục. ấn vào thì mới ra trang khác. đọc điện thoại tự động nhảy ko thì ko biết, máy tình thì ko có.

Hãy đăng nhập để trả lời