Đăng Nhập

• Cho mình hỏi sao không đăng nhập bằng Facebook được vay

• @diemde thử xóa cookie, lịch sử. thoát trình duyệt và mở lại xem sao

• Vẫn bị lỗi bạn !

• @diemde bạn ơi bạn có xóa cokie lịch sử hay sử dụng trình duyệt web khác chưa. Chứ mình vừa thử đăng nhập FB trên mọi thiết bị điều ok nha. Bạn có thể sử dụng 1 thiết bị di dộng hay máy tính khác đăng nhập lại thử xem.

Đây là cách xóa xem như tốt nhất. Đăng xuât tài khoản đồng bộ hóa Gmai..( làm vậy đỡ mất dữ liệu ) .rồi thì xóa bỏ hết lịch sử web trình duyệt luôn( trên điện thoại thì cũng vậy nha, xóa bộ nhớ web cho sạch luôn). thoát trình duyệt và khởi động lại máy. Đăng nhập bình thường thử xem sao ( khoan hả đăng nhập đồng bộ hóa tài khoản nha, chỉ đăng nhập wiki thôi ). ko được nữa thử xóa và tải lại trình duyệt này hoặc 1 trình duyệt khác
    Đây là 1 số cách mà mình biết, bạn thử mà còn bị nữa thì mình sẽ nhắn tín nhờ ad luôn nhưng mà phải có hơn 2 3 bạn lỗi như vậy thì mình mới nhắn nha vì sợ chỉ do của bạn lỗi thôi

• @Khanh-Tan ok de minh thu

• Lai nua sao cu bi loi hoai vay ban.

• @Khanh-Tan lai loi dang nhap face nua -_-

• @diemde cái này mình bó tay, hiện giờ mình đăng nhập được, ko tấy gì hết, bạn thử lại xem sao. Với lại nên lưu trữ đăng nhập, cần gì thoát đăng nhập hoài thế.

• @Khanh-Tan minh thuong dang nhap bang Facebook , con nick nay minh dn bAng gmail

• Minh có đăng ảnh chụp lỗi trên nhóm face cua trang , minh da xoa ca app trinh duyet roi tai lai ma van dang nhap bang face ko dc

• Ban hay Tim quan Ly bao ho giup do . Ban chi can doi mot chut cac ho se xong ngay thoi , neu quan ly ma khong xu ly nua thi Minh cung khong co cach nao ....

• @deadqueen666 tim quan ly o dau ban, tag vao dum minh de biet voi

• @diemde bạn xóa lịch sử cookie chưa, thử dùng 1 thiết bị khác đăng nhập thử. Nếu ko được nữa thi bạn, gửi cái tài khoản, tên trên wiki để mình nhờ ad kiểm tra giúp

• @Khanh-Tan minh cai them trinh duyet khac thi vo dc, con trinh duyet Uc van bi loi .

• @phan-hòa-hiệp vậy thì do trình duyệt đó thôi, bạn thử xóa luôn trình duyệt đó, nhớ xóa kỹ mấy cái nội dung lưu trử luôn, cookie gì đó và cái lại thử xem. Nếu trình duyệt đó có nhiều dữ liệu lưu trữ thì ko cần xóa xài trình suyệt khác thôi

Hãy đăng nhập để trả lời