ko dich được trang po18.tw

• sao mình ko dịch online được truyện trên trang po18.tw vậy ạ, nhưng vào trang gốc thì vẫn đuoc, ai biết bày mình với, thanks !

• @nguyễn-nguyễn trang này ko dịch đc dâu b. Copy link là dính ngay cái khung câu hỏi có trên 18 tuổi ko. Ko thể dịch đc cả web. B phải vào link gốc copy chữ b cần dịch r paste lại vào khung dịch đoạn văn trong dichtienghoa.com nha

• thanks bạn nha, nhưng mà trên trang web này ko cho côpy, hic, mình đky đc thành viên, tìm đc 1 số truyện ok mà ko dịch đc, tiếc quá

• @nguyễn-nguyễn
    *CÁCH TRÊN PC
    https://quantrimang.com/cach-copy-noi-dung-tren-web-khong-cho-copy-116830
    *CÁCH DÙNG ĐỌC TRÊN ĐIỆN THOẠI
    B tải app duyệt UC Browser về. Trình duyệt này chặn qc và lướt web rất nhanh. Nếu b hay nhúng truyện thì mình khuyên nên dùng trình duyệt này trên đt. Vì nó có thể cho b copy mọi trang web chặn copy. B có thể copy các đoạn văn án, chương truyện trên Popo (po18) về paste lại trên dichtienghoa.
    Hoặc b copy tên rồi search google sẽ ra 1 đống web lậu post truyện H update thường xuyên. Mấy web đó tha hồ dịch cả web bằng dichtienghoa. B nên chọn lọc web lậu mà nó hay update các truyện mỗi ngày ấy. Nếu nó vẫn đang update truyện b cần tìm trong vòng 1 tháng đổ lại thì hãy đăng truyện trên wikidich phòng TH bị drop.
    B chọn truyện mà nó có link web lậu còn update ấy. Chọn mấy truyện lạ lạ ko có link lậu mốt nó thu phí là phải nạp tiền mới đọc đc.

• thanks bạn nhìu nhìu nha

Hãy đăng nhập để trả lời