Help với!!!!!!!!!!!!!!!!!

• Các bạn ơi ngày 17/3/2005 âm lịch là bao nhiêu nhỉ?
    Cầu các bạn cứu giúp!!!!!!!!!! Cũng tại mình mê hành nghề quá ~oa oa~
    Các bạn ơi cố giúp nhé!!!!!!!!!! Nếu không mình chắc phải lên thiên đàng hầu chúa mất!!!!!!!!!!!!!!
    :((( hic hic....

• 8/2/2005

• Âm lịch: 8/2/2005
    khụ khụ sao ko tải lịch vạn niên hay gg là có rồi

• @Khanh-Tan @anhan cảm ơn nhé!!!!!!!!!! nhờ các bạn mà mình dễ hành nghề hơn nhiều :)
    và Để cảm ơn thì cho mình biết ngày + tháng + năm + giờ sinh của các bạn đi?
    Mình muốn xem cho các bạn nữa!!!!!!!! :)

• @trantheannhien Mình chả biết giờ sinh của mình ra sao nữa =)))))

• @anhan thế bạn sinh ngày tháng năm nào?
    Mình thì sinh lúc 1 giờ đêm =))
    Nhà bạn mà có ma thì gọi theo số 03837XXXXXX9 nhé, mình trừ tà free cho bạn!!!!!!! Nghề phụ của mình đấy =)))

• @trantheannhien 15/10/97 =)))) Uồi có ma thì vui vl đỡ cu đơn, chẳng cần phải trừ làm gì =)))))

• @anhan
    Mình thích ra nghĩa địa chơi lắm =))
    Mình có nhiều nghề phụ lắm, mình còn kiêm thầy bói nữa!!!!!! Nghề này mình học từ lúc lên 10

• @trantheannhien hic, ko ai nhớ ngày nào, tháng nào, năm thì do cước lên tuổi đi học nên lắc lư giữa chừng.

• @Khanh-Tan Bạn giống số phận của mình phết nhưng mà mình phức tạp hơn chút, mình đi học trước tuổi rồi bị lưu ban 1 năm rồi nhảy lên 3 lớp nữa :( hic hic các bạn cùng lớp toàn chê mình ngu, nhưng mà có phải mình muốn lưu ban đâu đấy là do yếu tố khác đó chứ!!!
    Mình lưu ban năm lớp 1, nói ra nhục nhã quá!!! Hic hic....
    Lớp mình toàn hỗn tạp ngư long :(( hic

• Hán Việt có cần học k mọi người hay là chỉ học lóm nhờ đọc nhiêu mọi người trả lời giúp mk vs

• @Nhân-Mã nếu nói về Đọc truyện thì ko cần học làm chi, đọc nhiều riết rồi quen, nếu vài chỗ ko hiểu rõ thì chỉ cần hiểu sơ sơ là đc. đa phần đọc truyện để giải trì, thư giãn hoặc thích thì đọc thôi. Nói chung ko cần đâu

Hãy đăng nhập để trả lời