Hình như ggdown bị chặn >_<

• Mình dùng dichtienghoa để dịch trang web ggdown thì thấy không nội dung hiện ra nhưng nếu vào trang chính của web thì vẫn thấy nội dung tiếng trung hiện ra. Không biết do máy mình hay tình hình chung đều như vậy, trong khi hôm trước trang này vẫn dịch tốt ><. Đây là trang mình đã vào http://dichtienghoa.com/translate/www.ggdown.com?u=http%3A%2F%2Fwww.ggdown.com%2F77%2F77819%2F29538446.html&t=vi
    Phiền Ad kiểm tra lại ^
    ^

• @darkvioletsoul
    Từ hôm qua là k thể lấy text các truyện có chương đang ra trên ggdown. Bên mình các bạn báo lỗi truyện nhúng = ggdown suốt, đã nt admin nhưng ko biết admin biết chưa. Nó cứ bị đăng lặp nội dung về Tiểu Long Nữ - Dương Quá

• @dichtienghoa Ad ơi check dùm ạ. Đêm qua tới giờ cứ bị lỗi trang này hoài, nó cứ lặp lại nội dung về đồng nhân một bộ tiểu thuyết đoạn Thần điêu, hoặc báo phòng trộm (trong khi link nhúng thì không có phòng trộm)

• @QingJuan Thím cũng dính? Tôi cũng bị dính vài bộ, toàn lặp lại đoạn đó không, tra gg thì thấy đó là một đoạn xuyên không có thế giới Thần điêu...

• Vô cp đàn

Accc, hóa ra k chỉ mình bị, từ qua đến h phải vá tay vài truyện r, toàn Tiểu Long Nữ! Truyện nào mình đọc hoặc có bạn báo lỗi thì còn bít sửa chứ k thì... mình vào trang tiếng trung của ggdown thì thấy nó k có nội dung. Hy vọng nó k die ?!

• @annngn31 die gì, nó phòng trộm thôi >_<

• Vô cp đàn

@haru_kt hihi, tại mình nhúng nhiều từ trang này nên hơi sợ ^^!!! không biết nó cứ phòng trộm tnay thì có phải đổi link k :(( mệt quá, bao nhiu là truyện!!!

• trang này thường vậy lém, 1 phần là do phòng trộ, lúc wiki cập nhật chương này vẫn phòng trộm, chưa bị đổi. 1 phần khác là do wiki cập nhật nhah quá or bị chặn nên dẫn đến ra chương lỗi, sai khác.
    PS: trang này dạo gần đây không hiện nội dung khi cho vào dichtienghoa đc, muốn đọc phải copy chữ dịch riêng mới đc

• administrators

Tối qua coder đã thức đêm fix lỗi này và cho quét lại toàn bộ những chương của các truyện tải về từ ggdown trong 3 ngày nay trên wiki rồi nha.

• Vô cp đàn

@dichtienghoa Thankss! ad =3=~

• @dichtienghoa Cảm ơn ad nhiều nha, cực khổ cho ad rồi <3 <3 <3 tung tim

• @dichtienghoa Cám ơn ad nhiều nhiều ^_^

• Hic mình vừa vào thử ggdown = dichtienghoa thì thấy nó vẫn có mỗi cái tên từng chương, còn cái nội dung nó vẫn bay mất tiêu >_<. Mấy bạn có ai xem được nội dung không vậy?

• @darkvioletsoul copy từng chương rồi paste vào dichtienghoa đỡ v. Chắc này k sửa đc đâu. Còn ko b vô cái web baihexs.com ấy. Search xem có tr b cần ko. Truyện ggdown có thì web đó cũng có và k bị phòng trộm

• Bây h chỉ có cách mở link gốc của ggdown lên rồi cop từng chương thôi, dù sao cũng không nhiều chương lắm, còn trong giới hạn chịu được, chứ mở ggdown lên bằng dichtienghoa thì vẫn không thấy nội dung như thường

• Mẹo cho mấy bạn đang nhúng link này lại bị lỗi chặn dichtienghoa: Mấy bạn vào phần Vá, chọn Vá chương trống, nó sẽ tải những chương chưa tải về cho mình. Hiện tại thì nó chỉ chặn dichtienghoa hiển thị nội dung thôi, tức là dùng dichtienghoa đọc thì thấy lỗi, nhưng bấm vào link gốc xem thì vẫn có nội dung

Hãy đăng nhập để trả lời