Không nhúng được link truyện

• Hi ad/mod,

Mình muốn nhúng link truyện này mà luôn bị thông báo lỗi không xác định vui lòng thử lại sau.
    https://www.wfxs.org/html/1209/68549846.html
    Mong admin kiểm tra giúp. Mình cảm ơn.

• @MinhHy nhúng bình thường nha, bạn thử nhúng lại xem. link đó nhiều khi thiếu chương, chương bị lỗi nha, cẩn thân khi nhúng link đo

• @Khanh-Tan
    mình vẫn không nhúng được link mới. bạn ơi làm thế nào để truyện cập nhật chương mới nhỉ? link nhúng cập nhật rồi mà link ở wiki vẫn ko cập nhật ý.
    https://wikidich.com/truyen/nhat-pham-ngo-tac-WIxw1nCVfHydblnn
    truyện này nè bạn, bạn check giúp mình được ko?

• @MinhHy đã nhúng giúp bạn, chờ cập nhật là đc.
    Truyện còn tiếp chờ ra chương thì bạn cứ từ từ nha, wiki cập nhật chương mới khá chậm, khoảng 1-3 ngày theo link nhúng có nhah, tùy theo trường hợp wiki lúc chậm hay link nhúng nữa. Nói chung chỉ cần để còn tiếp thì wiki sẽ cập nhật thôi

• Ôi cảm ơn bạn, nhưng cái link trên kia là mình nhầm link, xin lỗi ban.

Cái truyện đang ra bên link nhúng nó cập nhật lâu rồi á mà wilki ko cập nhật. Hic

Cảm ơn bạn!

• Hic bên wiki có mod quản lý ko nhỉ? ai có thể giải thích giúp mình là sao cái link này không cập nhật truyện dù trong link nhúng cập nhật rồi. Mấy tháng nay luôn rồi :|

• administrators

@MinhHy mình đã cho hệ thống tẩy cực mạnh truyện này, 24h sau bạn xem thử đã tải được raw về chưa, nếu chưa thì trả lời trên topic này nhé

• @dichtienghoa Hi admin, truyện đã được cập nhất đến chương mới nhất rồi ạ. Cảm ơn admin nhiều. Không biết những chương tiếp theo có bị lỗi như này nữa không admin? Chứ không cứ suốt ngày đi hỏi mình ngại ghê. Mà mình đổi link nhúng cũng không đổi được ý, toàn báo lỗi không xác định thôi.

• @MinhHy Sau này nếu bạn thấy link nhúng có chương mà không cập nhật thì cứ vá chất tẩy cực mạnh là được, còn nếu bạn sửa tay thì vá chương trống, như thế sẽ không bị mất mấy chương sửa tay

• @Kính-Họa-Nguyệt-Thượng Cảm ơn bạn nhiều. Mình có biết đâu, tại truyện này mãi nó ko cập nhật mình mới xin bạn chủ thớt cùng quản lý, chưa nhúng truyện bao giờ nên ko biết cái chỗ vá đó là để cập nhật truyện :))

• @MinhHy Thỉnh thoảng sẽ có tình trạng wiki không cập nhật dù có chương mới, thật ra không phải bug, mà là truyện quá nhiều, hệ thống quét không kịp thôi, nếu vá là sẽ được ngay.
    Nhưng vá cũng phải chú ý, nếu trong truyện có chương sửa tay thì đừng nên vá "chất tẩy cực mạnh", mà dùng "vá chương trống" là ok, chứ dùng chất tẩy thì mấy chương sửa tay sẽ mất sạch luôn

• @Kính-Họa-Nguyệt-Thượng okie, cảm ơn bạn.

Hãy đăng nhập để trả lời