Chán quá

• Noel các bạn làm gì ạ? Chia sẻ đi!!! là trạch nên chán quá ••••╮(╯▽╰)╭

• administrators

Trạch +1
    Chán +1

Trời lạnh não đơ

• Trạch + 2

• ngủ, ăn, rảnh chán thì xem video, đọc truyện....

• Vô cp đàn

@dichtienghoa
    Cả đời chưa bh được ông già noel tặng quà... wiki rút thăm tặng mấy cái thẻ miễn quảng cáo nhỏ nhỏ cho mọi người đi ad!

• Vô cp đàn

@trantheannhien mình tộc đi làm

• Vô cp đàn

Trời ơi, chỗ tui vẫn còn 25, nãy giờ ngồi nghe mẹ và cô chú bác hát hò mấy tiếng rồi, tui muốn yên tĩnh mà trạch!!!

• administrators

@annngn31 rút thăm thì được nghe cũng hay, nhưng phải viết code, vl, sợ nhất bug

• Vô cp đàn

@dichtienghoa :))) rắc rối quá à, thôi hay là lúc nào có thành viên lv tăng cấp thì ad tặng cũng dc ạ hihii😁😁😁 (thẻ 1 ngày cũng vui r😍😍😍)

• lập FFF đoàn đi thiêu tụi rải cẩu lương :V![alt text](image url)

• @annngn31 Vậy thì giới hạn từ lv4 trở lên mới được, không thì nhiều quá không ổn

• tặng thẻ quảng cáo thì tặng cho mấy bạn lv thấp thôi, chọn mấy bạn thường xuyên onl, có bình luận và đóng góp tốt ấy, mấy bạn ít nhúng truyện và chủ yếu là đọc đọc đọc, ít nhất là tạo tài khoản có 1 khoản thời gian lâu rồi.... Nếu tặng thẻ chặn quảng cáo cho mấy người có tích phân nhiều, cao thì khá phí vì bạn đó cũng mua đc mà, tặng cho bạn có ít và thấp thường xuyên onl thì mình thấy tốt hơn nhiều, cũng xem như cổ vũ và động viên vậy.

• @Khanh-Tan Sợ nhiều quá thôi, nhưng mà thế cũng được, giới hạn từ lv1 đến 3 đi, 4 thì cao rồi

• Dạo này wiki lên truyện chậm quá a! Nhúng 1 truyện phải đợi hơn 2 ngày mới lên chương :(

• Có một bộ truyện là trọng sinh chi thiên tài thần côn , đảm bảo cày xong hết chán . Hoặc gia khẩu vị quá nặng

• @QingJuan chiụ khó tí ban ơi, tết thì ad khá bận, ad đang làm App thông cảm tí, gần tết ít nhúng va kiên nhẫn chờ là đc.
    Mình toàn lôi truyện cũ truyện cùng tác giả đọc nè, rảnh đọc khỏi thấy chán. Đọc từ tối tới 10h sáng, ngủ 1 giấc tới 6h tối, chuẩn bị tắm rửa ăn cơm rồi vào đọc tiếp, chắc hôm này lếch tới sáng nữa quá.

• administrators

@QingJuan hàng đợi đang nghẽn do trang wfxs kéo dài thời gian tải truyện của hệ thống. Hiện tại coder đang tìm cách xử lý tốc độ tải trang này.

• @Khanh-Tan ế. Ad đang làm app hả bạn ƠvƠ ôi dồi ôi hóng quá trời đát ơi. Mình hóng app thì khi vào wiki đến h âu yế !!!!!!

Hãy đăng nhập để trả lời