Hối hận đi dán màn hình ở TGDD

• administrators

Kể ra thì dài dòng, mà mình thì ko thích kể lể, nên thôi nói 1 câu ngắn gọn: làm ăn ko đàng hoàng.
    Sau khi hối hận, mình mới đọc được bài viết này và... haizz, thôi, xài trần trụi như trước kia cũng ko có gì ko tốt!

• Iphone 4S giờ còn chỗ dán màn hình à?

• administrators

Hu hu mất toi 50k :_;

• Vô cp đàn

Điện thoại nứt màn hình mấy tháng rồi, mình để trần trụi với thiên nhiên luôn ;;;-;;;

• administrators

@lilyruan0812 chia buồn, dt gì vậy bạn? Mình xài 4S nồi đồng cối đá lắm, rơi mấy lần rồi ko sứt mẻ gì hết. Tấm dán màn hình đầu đời ra đi đã lâu nhưng trên màn hình chỉ có 2 vết xước dằm siêu nhỏ, quỳ lạy cái dt này luôn, bền phát khiếp!

• Vô cp đàn

@dichtienghoa Uầy công nhận, hồi đó mình xài 4S, rớt lạch bạch luôn, nền gạch, ko bể là ko bể =)))
    Xong sau này lết lên 6s plus. Vừa được hai ngày thằng em nó tiễn xuống nền đá... bể một góc, bonus thêm vài lằn lượn sóng trang trí 😂Mà ở mẽo, thay màn hình gần $100, nghĩ sao dị???

• administrators

@lilyruan0812 điện thoại ngày xưa cảm giác bền hơn bây giờ nhiều, nhất là giờ rộ lên kiểu màn hình uốn cong 2.5d gì đó, xem bài viết Cường lực phiêu lưu ký của anh kia mà thấy ngán, màn hình càng ngày càng tràn viền nhiều, đẹp thì đẹp, cầm lên ko biết để ngón tay ở đâu, với ng chỉ hay đọc truyện như mình thì thích cái viền to hơn, cầm nho nhỏ đỡ mỏi tay.

• Vô cp đàn

@dichtienghoa đúng rồi, cầm điện thoại XS của người ta mà ko biết để ngón tay ở đâu. Ko có nút bấm cũng bất tiện nữa, quen thoát nhanh bằng nút home mà chả có, cứ bứt rứt sao đó 😂 Vẫn thích mấy kiểu cổ điển hơn.

• Bữa mua onl mi a1 bên tgdd, nó cũng dán nát ntn mà lấy giá 75k...
    Xem xong xé luôn :V
    Rút kinh nghiệm mua về tự dán là ngon lành :3
    Lên shopee mà tìm miếng dán ấy, nên coi mấy shop lấy hàng từ nội địa tq về, mặc dù hơi lâu ( 1 tuần ), nhưng mua về có đủ cả bộ luôn ( miếng dán - khăn khô - khăn cồn để lau trước khi dán )
    Mình mua 1 lần 5 miếng khá rẻ chỉ 25k 1 miếng

Shop mình mua đây, tìm miếng dán cường lực + dt trong shop là ra : https://shopee.vn/xiapistore.vn?version=f5f8173bbf655ab2afc1378f811465b9!

Mặc dù phải ship từ tq về cơ mà giá ship chỉ có 40k nên có thẻ free ship là thật - free ship luôn

• Mình cũng có cái 4S, có một thời gian mình cho cậu mình mượn dùng, ổng quăng mấy lần mà vẫn bình an tồn tại =]]]] Chỉ là lên mạng chậm hơn máy mới thôi

Hãy đăng nhập để trả lời