Cách add name mới của wiki hơi bị lỗi

• Phải gọi là quá lỗi luôn 😂
    hình minh hoạ
    Mình toàn đọc truyện trên dt nên cũng chỉ vừa đọc vừa add name, cơ mà cách mới làm kho bôi 1 đoạn dài cỡ trên 3 chữ là sẽ bị ngay bôi hết cả truyện. Cầm chỉnh lại là nó biến mất luôn 🤣

Nên mình góp ý là để lại như cũ là tốt rồi ad ơi, cái mới này lỗi quá chả làm gì được :((

P/s: trình duyệt wed mình đang xài là samsung internet

• Cái này theo mình biết là do cách bạn quét thôi...

• @Micheal-Nguyễn mình thấy đổi cách mới tiện lợi hơn khỏi phải đi viết hoa viết thường thủ công cho tên nữa và cũng tăng độ chính xác khi add name. Wiki để lựa chọn 3 loại edit name cho mình luôn. Ok loại nào thì ấn thôi. Nó đâu liên quan đến việc tô chữ gì đâu.

Cái này là do trình duyệt của b á. Khuyến khích xài các trình duyệt hiện đại hơn.

• Có thể xài Safari hoặc Opera cho tiện, load cũng nhanh, cái này là do mình quét cụm add không chính xác thôi, mình lâu lâu cũng bị, dính nguyên trang luôn cơ

• là do lỗi bạn tô cụm từ thôi bạn ơi, mình dùng điện thoại bị hoài ak, điện thoại mình dùng edit name như sau: 1. ấn vào cái chữ cần edit, nó hiện cái thanh rồi kéo tới câu nào ( thường thì 2 3 sẽ dính liền, xóa 1 là đc ).... 2. nhấp đôi vào câu đó, nó hiện cách câu và kéo kéo sao cho hợp lí rồi edit name thôi. Nói chung, bạn kiểm tra kỹ tí nha, laptop và điện thoại mình xái ko thấy sao hết nha

• Vô cp đàn

Mình cũng đôi khi bị như vậy, là do dùng trình duyệt thui, bạn thử đổi sang trình duyệt khác xem. Àh, cả phần cài đặt "tốc độ con trỏ" trên điện thoại cũng nên chú ý.

• administrators

Sặc, đây là lỗi của bên android thì phải, bên ios ko bị. Hôm bữa mình cũng thấy nhưng chưa dám báo coder sửa sợ coder phân tâm lầy tiến độ app nữa. Mình có mượn dt android edit name thử thấy đúng là hơi ngu nhưng còn dùng được, các bạn thông cảm, chờ app xong phiên bản đầu tiên sẽ fix lỗi này liền ạ.

• Tại cách cũ là bôi xong ấn giữ nút màu cam ở dưới thì hợp lý hơn, giờ cứ bôi là nó auto hiện lên, mà hiện đè lên cụm bôi nữa chứ 😅 lúc đó thì khá khó chọn ( nhất là lúc edit mấy chứ cuối dòng đó, mình mới phát hiện khi bôi mấy chữ cuối dòng là nó sẽ không hiện chữ addname với nút màu cam. Phải chọn dòng dưới rồi kéo ngược lên, mà kéo ngược lên là lại bị bôi full trang :(( )
    Nên ý kiến mình là để nó hiện xa xa cụm bôi tý, hoặc là để lại như cũ luôn 😋

P/s: mình báo vậy thôi, chứ nếu coder bận quá thì cũng nên ưu tiên bên app hơn.
    P/s 2: tks ad đã báo và mong app bên mình ra sớm :V

• administrators

@Micheal-Nguyễn đây ko phải cách edit name mới đâu bạn, đây là lỗi ngu của giao diện đó, chả hiểu làm gì mà bị lỗi này, hình như mấy ngày trước đâu có bị, đột nhiên nó xuất hiện. Hiện giờ coder đang fix nè.

• @dichtienghoa tks ad đã fix vụ này
    P/s: fix nhanh thật đấy 😍

Hãy đăng nhập để trả lời