Đồng quản lý đơn giản hay rắc rối (×_×)

• Đối với mình đồng quản lý rất đơn giản.

Ví dụ : 

1 # Mình tìm thấy truyện hay nhưng bạn khác đã nhúng mà link nhúng ko cập nhật thì mình sẽ xin đql để đổi link.

2 # Chủ thớt ko sửa name (vụ này mình là trùm làm biếng luôn 😑😑💨💨💨) nhìn ngứa mắt làm dùm ( 😘😘😘 kẻ hèn xin chào đón các bạn ).

3 # Thêm tag truyện và vô vàn thứ để sửa cho hoàn thiện .

Đây là lý do mình xuất hiện ở đây.

Làm cho rắc rối thêm.

1 # Đổi link xin kiểm tra lịch sử báo lỗi dùm mình vì nhiều link có chương trống mình đổi rồi các bạn lại móc ra đổi tiếp.

2 # Mọi người có mặt ở đây đều có niềm đam mê dành cho văn học ( chủ thớt nói cho sang miệng chứ mê ngôn tình thấy bà 🤣🤣🤣) nên hãy có trách nhiệm với truyện chút nha ! Xin đql xong chẳng làm gì cả để cho có cái tên thôi sao ??..?

3 # Tích phân ko có ăn được đâu mấy bạn ,làm đql chỉ để thêm tích phân . ( Có 1 bạn có tên rất ư là lạ ko phải đồng bọn thân thương của mình ,xin đql mình hỏi bạn làm gì ? (Vì truyện đó nàng ღ´-hachan làm đql với mình nàng ấy sửa rất ư là đẹp đó mà. Đâu cần làm gì nữa mà đql.) Bạn nói kiếm tích phân. 😱😱😱😱

Cho nên ai mình cũng chào đón, nhưng làm ơn đừng xin cho có tên nha, để khi mình cần xóa để cho chủ thớt khác nhúng link tốt hơn cũng khó nữa ⛔⛔⛔⛔⛔

P/s : Đồng bọn thân thương à các bạn đâu rồi ? Nhà mình có nhiều truyện mới hay nhắm ...ka a..aaka..aaa .Nhớ vào nha mình mở cửa đợi các nàng xin đql đó nha . 🙆‍♀️🙆‍♀️🙆‍♀️🙆‍♀️🙆‍♀️🙆‍♀️

• Vô cp đàn

Cái vấn đề vào đql chỉ để kiếm tích phân diễn ra nhiều rồi, thôi thì ừ thì giả sử bạn đql đột nhiên có việc bận ko tính chứ trả lời ngay câu đó là thấy bực rồi :3

• Mình xin vì thích truyện đó, chủ yếu vì nvc là char mình thích hoặc sau khi xem 10c đầu thấy hợp gu=> muốn edit
    Thật ra thì tính mình cầu toàn, một bộ phải edit 1 lần và beta lại tối thiểu 3 lần (nếu cực thích), nên thời gian nó sẽ chậm hơn so với edit bình thường. Có khi mình ngâm cả tháng luôn ấy, nhưng mình không edit ẩu đâu (trừ vài lúc não bị chập, sai chính tả mà không nhớ) thôi.

Đổi link thì nếu mình thấy link đang xài phòng trộm quá nhiều, mà có link khác ngon hơn, đủ hơn, mình sẽ đổi. Hoặc có link nhưng không hỗ trợ, thì mình sẽ save link đó lại rồi sửa tay từng chương một. Nếu bộ đó hoàn rồi, link đang nhúng đủ chương nhưng phòng trộm, mình sẽ kiếm raw về để sửa từng chương
    => Suy ra tốc độ mình edit siêu chậm, nhưng thà chậm mà ngon, hơn nhanh mà ẩu (mình nói mấy bạn edit cho có thôi, không phải nói mấy bạn có tâm nha)

Tích phân chả là gì với mình cả =))))
    Từ hồi lập acc tới nay mình chỉ nhúng những bộ mình thích, đql những bộ mình ưa, và tích phân mình kiếm được là từ nhúng truyện, hoặc từ những like, thanks của những bộ đó/bộ đql, mà thật ra tích phân tăng hay không mình không để ý lắm, chỉ quan tâm truyện hoàn hay chưa thôi.
    Với lại thì mình cũng không xài tích phân hay cần mua gì trên thương thành cả nên nó chì để chưng là vừa.

• Vô cp đàn

É, lần đầu thấy có bạn trả lời thành thật thế này =))))) 😂 Lần đầu thấy làm Biên tập hơi sướng vì k phải chờ xin đql =.=!

• @annngn31 biên tập không cần xin dql cũng có thể edit á? 😍
    Cho mình hỏi xin làm biên tập ntn thế 😘

• Vô cp đàn

Mà vừa đọc vừa sửa name lâu t thấy như bị nghiện ấy 😂 phải vừa đọc vừa bấm bấm nó mới vui và tập trung được, bây giờ đọc truyện thôi ko làm gì thì cứ thấy thiếu thiếu, ko có hứng luôn, chả hiểu sao 😂

• @QingJuan mềnh mới lvl 1 :((
    Cho hỏi làm sao để lên lvl thế ?? 😭

• @Micheal-Nguyễn nhờ tích phân bằng cách nhúng truyện và được cảm ơn

• Vô cp đàn

@Micheal-Nguyễn Mình thấy cái xin biên tập hơi khó nên mình k xin T_T... Mình còn không đọc một số thể loại (Mãn Thanh?) trong list xin biên tập thì làm sao mà sửa Name được. Huhuu. Thôi để cho các bạn xịn xịn, biết nhiều làm vậy. 😂😅

• @annngn31 hồi đó có được làm biên tập nhưng do edit nhiều từ riêng quá nên bị đuổi, xin lại thấy khó nên khỏi luôn. Thích bộ nào có thời gian chờ thì xin quản lý thôi, nhiều nhất 3 ngày sẽ tự duyệt, ko thì đọc chay thôi

• Vô cp đàn

@Khanh-Tan Bạn ơi, edit nhiều từ riêng quá là sao vậy? Mình đọc đam về game/phát sóng trực tiếp đồ cũng hay edit tên hết mấy cái acc, vậy có sao ko?

• @lilyruan0812 cái này chắc hồi trước edit mấy truyện tu chân huyền huyễn ấy, hồi biên tập mấy từ như: hạ phẩm - cực phẩm, pháp khí, âm dương, lương nghi, ngũ hành, kết đan, kết anh... với lại 1 số cấp bậc ấy.

• @Khanh-Tan Nói cái này không biết ông giận không, nhưng mấy từ đó là danh từ bình thường thôi, không cần thiết phải viết hoa hay biên tập đâu...

• @Kính-Họa-Nguyệt-Thượng giận gì đâu, tại đọc thấy edit hoa cho nó rõ dễ đọc ấy,

• @Khanh-Tan Nhưng mà như vậy dễ chiếm chỗ trống name lắm...Hồi đó tui cũng edit như vậy, sau đó gặp mấy bộ dài, đành hì hụt xóa để trống chỗ, mệt sml luôn

• Vô cp đàn

@Khanh-Tan Mấy bộ tu chân em cũng thường chỉnh thành viết hoa cho mấy cấp bậc Luyện Khí, Trúc Cơ, Nguyên Đan, Nguyên Anh,.....có sao ko ad?

• Vô cp đàn

tui thì ngược lại, hay sửa thành viết thường í :v
    thấy mấy từ chỉ chức vị như hoàng hậu, thái tử, đại ca, cửu ca... đồ sao lại để mặc định là viết hoa nhỉ.
    Giống như tam thái tử = Tam Thái tử, Lý đại ca = Lý Đại ca, nhiều khi nhầm hai chữ viết hoa là tên nhân vật, đọc không thấy thuận mắt.
    Mà hôm trước hỏi ad về vụ khác, bạn ấy cũng nói mấy từ edit dư sẽ bị xóa, nên chắc sửa xong ad vào biên tập cũng sẽ bị xóa nên thôi, sau này tui mặc kệ luôn rồi :v

• @Mafuki Cấp bậc tu luyện thì không lo đâu, nhưng mấy cái như thần khí, pháp bảo linh tình thì không cần

• @lilyruan0812 Tui cũng thấy mấy từ thường như vậy không nên viết hoa, vì không cần thiết lắm, thứ hai là viết hoa quá nhiều mấy từ đó dễ bị choáng, như tui cũng không quen mấy từ đó, nên nếu edit xong mà còn trống, khi beta lần 2 tui sẽ sửa thành thường

• Vô cp đàn

@Kính-Họa-Nguyệt-Thượng pháp khí không cần edit hở cô, nhưng mà thí dụ kiếm đao nó có tên thì mình vẫn edit được phải không OvO)?

Hãy đăng nhập để trả lời