[Kỹ Thuật] Lọc name

• @dichtienghoa
    Chả là thế này, đêm qua tui nhúng file một bộ truyện, nhưng khi tui tính add name thì nó báo là "Truyện đang được lọc name, không thể thực hiện thao tác", thế là tui chờ a chờ, chờ đến bây giờ vẫn chưa thấy lọc name xong, mà tui cũng không thấy một cái name nào trong bảng name hết, đây có phải là lỗi kỹ thuật không vậy? Nếu phải thì mong ad fix dùm tui. Đây là truyện tui nhúng:
    https://wikidich.com/truyen/tong-fgo-dai-khai-toi-la-mot-vi-than-XE33nFS4CCQsSX3t

• Vô cp đàn

Ad ơi ta cũng bị nè. Muốn đi edit name mà bấm vô add name nó k edit được. (T▽T)

• @dichtienghoa Ad ơi QAQ

• Vô cp đàn

Hôm bữa tui gặp trường hợp up truyện gần 300 chương, đợi qua đêm nó vẫn không hiện mục lục. Sau đó thì nó hiện số trang 1,2,3 nhưng không có chương như hình. Nhấn qua trang 2 coi thì có, nhưng nếu refresh lại thì trống không như cũ.
    Bây giờ thì hiện đầy đủ rồi (cũng qua thời gian khá lâu).

• @lilyruan0812 Thế có add name được không? Tui add thì nó lại báo là đang lọc name, trong khi tui không bấm lọc name, và không thấy name nào được lọc trong bảng name cả

• Vô cp đàn

@Kính-Họa-Nguyệt-Thượng tui thì ngược lại, mặc dù ko hiện chương nhưng add name thì bình thường luôn @v@
    Với cũng thấy vài trường hợp có mấy bộ ko lọc được name nào, thấy 0 name, đều tự add vào hết.
    (ôi vãi, định post bên topic ko hiện chương cho cùng chủ đề mà lộn tab qua topic sửa name =)) )

• @lilyruan0812 Tôi cũng đồng quản lý một bộ không hiện hết chương dù nó chỉ khoảng 200c thôi @@

• Vô cp đàn

@Kính-Họa-Nguyệt-Thượng tui mới nhúng file, truyện ngắn 22 chương với 81 chương thôi mà hết hiện liền rồi, phải chờ. Chắc sắp tết nhiều người onl quá, hệ thống lag.

• Vô cp đàn

1 truyện ta nhúng link Tấn Giang k vip có hơn 70 chương 3 4 ngày rồi chẳng thấy chương mới hiện. Vá vủng đủ kiểu. Đành phải khóa lại xóa đi QAQ

• @Lam Thế xóa rồi có nhúng lại không?

• @Lam truyện nhúng trên JJ hay trang khác thì có lúc hơn vài 2 ngày ko cập nhật chương nội dung thì truyện đó lỗi rồi, bạn dùng Chất tẩy tẩy 1 lần là xong. với truyện tấn giang phải chuyển sang tag, tạm ngưng, còn tiếp hay chưa xác minh thì mới dùng Chất Tẩy cực mạnh được nha,

• @Khanh-Tan Vậy cho tui hỏi tại sao truyện của tui lọc name từ hôm qua tới h vẫn không xong, hơn nữa không thấy bất kỳ name nào được lọc từ hệ thống ở trong bảng name hết, mỗi lần tui add name là nó báo không thể add do hệ thống đang lọc QAQ. Tui phải làm sao đây???

• @Kính-Họa-Nguyệt-Thượng truyện đó nếu có nội dùng rồi, bảng name khi nhúng th2 trống không nên bạn dùng chức năng lọc name phải ko. trường hợp này thì do hệ thống Lọc name chậm thôi, kiểu này chắc gần 2 ngày mới ok.
    Lần sau muốn edit name truyện đó tốt nhất ko nên dùng chức năng lọc

• @Khanh-Tan Không, mình không bấm lọc name, là nó tự lọc QAQ
    Mình up xong thì để đó thôi, chờ truyện có nội dung thì edit chứ không lọc name QAQ, tại lọc name phiền lắm mà edit chưa chắc đúng nữa QAQ

• administrators

tóm lại topic này muốn báo lỗi ko lọc name được và lỗi nhúng truyện JJ ko tải chương về, còn gì ko nhỉ?

• administrators

Truyện JJ nhúng xong ko tải về được là chuyện bình thường nha, ai bị thì cứ nhắn tin ad để cho quét cái truyện đó.

Hãy đăng nhập để trả lời