Xin truyện nvc tập trung phát triển sự nghiệp

• Mn cho mình xin truyện mà chủ tuyến là nvc phát triển sự nghiệp, học nghề, tự sáng tạo.... Bàn tay vàng hợp lý, đừng là những truyện mà nhân vật toàn copy nguyên tác phẩm người khác làm của mình. Mình cảm ơn

• Học bá tinh thần đại hải - bộ này time sau hơi khó đọc do 1 đống thuật ngữ chuyên nghiệp trong vật lý

Liêu trai hollywood - sự nghiệp chính của main là vu sư( bắt quỷ) , quay phim đóng phim chỉ là phụ trợ

• Thanks bạn nhé, đã đánh dấu, để nghiên cứu dần 😍😍😍

• @meo_meo_beo_beo anh hùng liên minh chi ta là đội trưởng - bộ lol dốc lòng nhất mình từng đọc

Anh hùng liên minh chi nữ chủ bá ( bên truyencv có bản cvt đủ name) - nam biến nữ, bách hợp - kết hơi buồn

Lck chức nghiệp nữ tuyển thủ - mang tag nam biến nữ nhưng không nhắc gì nhiều, tâm lý của main từ đầu đến cuối đều là nữ -> cứ coi đây là 1 bộ cạnh kỹ bách hợp là ok

• @Micheal-Nguyễn bộ liên minh chi ta là đội trưởng đọc hay quá, bàn tay vàng ở mức chấp nhận đc, đọc dốc lòng, mỗi cái hố sâu không thấy đáy 😂😂😂
    Hai bộ kia hố nông quá nên chưa nhảy.
    Bạn còn biết bộ nào về liên minh hay mà end rồi k

• @meo_meo_beo_beo bộ nữ chủ bá full 656c rồi mà 🤔
    Mình làm bộ đấy bên truyencv hồi năm 2016 ấy :V
    Lúc ấy chưa đăng ký bên này 🤣

P/s: lol cạnh kỹ mà hay thì mình chỉ thấy 3 bộ ấy
    Thêm bộ bạn gái ta là nương hoá faker nữa, tiếc là bộ faker tác thái giám ở chương 232 :(
    Mấy bộ khác toàn kiểu buff như hack ( mở full map, auto né skill,...) Rồi não tàn đánh mặt này nọ 😓

• @meo_meo_beo_beo bộ ta thật không phải con nhà giàu cũng hay, mi có thể test :v

Hãy đăng nhập để trả lời