Tết tết tết là tết là tết

• Năm nay là năm Kỷ Hợi. Chúc cho các bạn sức khỏe an khang. Chúc cho cuộc sống giàu sang. Gia đình hạnh phúc ấm no sum vầy.

Huhu tết ơi là tết mà mình thấy cũng như ngày nghỉ về quê thường ngày thôi, được cái là rảnh và đông hơn nhiều tí.
    alt text
    alt text

• 《Chúc ké》
    Chúc mem wikidich năm mới vui vẻ, mạnh khỏe, phát tài phát lộc nhé 😀
    Còn tui Tết vẫn còn phải chạy deadline luận văn. Ăn Tết thấp thỏm :v

• Mình cũng chúc ké ^^
    Chúc mừng năm mới! Chúc các bạn trong wiki hạnh phúc trong tình yêu, sung túc trong mọi việc, sung mãn trong sức khỏe.
    Cám ơn Ad và các bạn up truyện đã chăm chỉ trong năm qua ^
    ^

• Vô cp đàn

Chúc mọi người năm mới thật nhiều hạnh phúc, tiền vô như nước. Chuyện gì không vui cứ để nó trôi theo năm cũ, năm mới tràn ngập cơ hội mới 😆

• Vô cp đàn

Ké +1
    Chúc các ad và mọi người năm mới vui vẻ, khỏe mạnh v có càng ngày càng nhiều truyện hay để đọc nha, đầu năm xin tặng mọi người nụ hôn nồng nhiệt của mìn ♡ muahzzz~~~~
    😘😘😘😙😙😙😙😙😙😙❤❤❤❤❤❤
    ٩(˃̶͈̀௰˂̶͈́)و cố lên!!!!

• Vô cp đàn

Kế +2
    Chúc cả nhà năm mới vui vẻ hạnh phúc bình an. Quan trọng là kiếm được nhiều truyện hay để đọc nhé 😂😂😂

• Ké +4
    Chúc mọi người năm mới bình an, mọi sự đều thuận, truyện hay nhiều như nước, và quan trọng nhất là không bị lọt hố 🤣

• Vô cp đàn

Ké +7
    Chúc mọi người năm mới phát tài phát lộc, gia quan tiến tước, nam nghênh đón bạch phú mỹ, nữ tìm đc như ý lang quân, mọi người cùng nhau đi lên đỉnh cao nhân sinh, thoát khỏi kiếp điểu ti cô độc nhé 😘😘

• Vô cp đàn

@kienboma đi lên đỉnh cao nhân sinh phấn đấu thành bạch phú mỹ thì ta có muốn. Nhưng tìm như ý lang quân thì thôi đi 😂. Quan trọng ta k phải điểu ti ta k phải điểu ti ta k phải điểu ti và ta thích cô độc😁😁😁

• Vô cp đàn

@Lam truyện quan trọng nói 3 lần 😂🤣😂 như vầy chứng tỏ đây là sự thật rồi - Lam là điểu ti 😘 hãy nén đau thương nhạ, ta cũng vậy mà ^^

• Vô cp đàn

@kienboma thật sự thì ta k phải nha. Lam hông phải điểu ti ☹☹☹

• Vô cp đàn

@Lam me too, độc thân vô địch!! 😘
    Một nửa kia của tui bị các anh gays chiếm trọn, chú định cả đời vui vẻ k ưu sầu =))))

• Sáng giờ ko rảnh onl, không gửi tin hết chúc mọi người nên lâu lâu vào diễn đàn điểm danh thôi ( toàn copy trên mạng rồi dán )

Năm mới đến sắp đến. Chúc bạn đáng mến. Sự nghiệp tiến lên. Gặp nhiều điều hên.
    . Năm mới lại tới. Chúc bạn phơi phới. Học hành tấn tới. Miệng luôn cười tươi. Du xuân khắp nơi. Nhận nhiều quà Tết. Mậu

Hãy đăng nhập để trả lời