Tui bị nghiện mục tìm truyện ở wikidich

• Thật sự là rất thích tìm truyện ở đây, mục tìm truyện quá đầy đủ, toàn diện, nhiều lúc chẳng có gì làm toàn ngồi nghịch mục này, hồi xưa chỉ đọc được truyện đã edit nhưng mấy trang truyện edit tìm truyện mệt vl, sau đó thì cắm rễ ở đây luôn, giờ thì toàn thích đọc truyện chưa edit. Tất cả chỉ vì tui nghiện mục tìm truyện.

• @thao-dang xin vô dlq add name dễ mà :v
    P/s: công nhận tiện thật 🤣

• Vô cp đàn

@thao-dang nhạ, đã gia nhập 7 tháng rồi mà giờ mới lần đầu ngoi lên phât biểu 😂😂 wikidich quả nhiên thuỷ đủ thâm, toàn là vạn năm tàu ngầm ko à =)))) nhân tiện cũng chào mừng bạn hiện thân nha 🤗🤗 thi thoảng lên lên giao lưu cùng mọi người 2 chút, dạo gần đây forum hơi thiếu các gương mặt cũ, đang cần mới mẻ máu bổ sung ^^

• @kienboma :D he he, thực ra mình đọc ở đây được hơn một năm rồi, chỉ là mãi mới đăng ký tài khoản :D, hôm qua mới vào diễn đàn xem thử lần đầu, thấy khá thú vị :)))))))))

• Vô cp đàn

@thao-dang Lúc trước tui cũng cắm rễ ở wiki mấy tháng mới đăng kí thành viên, xong gần 1 năm mới bắt đầu đăng truyện =)))))))))

• @kienboma mềnh đọc wiki từ 2015 🤣
    Hơn 2 năm trước mới bắt đầy đăng ký, lần đầu phát biểu trên 4rum cách đây nửa năm :V

• Vô cp đàn

@Mafuki @Micheal-Nguyễn tui thì mới ghé qua wiki đc mấy hôm là quyết định đăng ký nhập trú ngay 😁😁 sau đó thì chưa dám đăng topic gì đâu, mà chỉ đi comment dạo thôi =)))) mãi tới mấy hôm sau bắt đầu thử đăng truyện thì mới lập topic tạo chủ đề các thứ, dần dà cũng quen dần vs mọi người trên đây ^^

• Vô cp đàn

@kienboma em vào diễn đàn chắc cũng chưa lâu lắm, nhưng đăng truyện thời gian cũng khá lâu rồi~

• tui đọc đây lâu r nhưng giờ mới vô đăng nhập :v mọi người chiếu cố cho tui nhen :v

• Vô cp đàn

@Cu-te-Ngân hoan nghênh 🤗🤗 thi thoảng lên chém gió vs mọi người cho vui, bên này nó yên bình, ko quá ồn ào cùng lắm thị phi như những nơi khác =)))) nên bạn hãy chơi thật vui vẻ nhé ^^

• Ăn Mặn Hội

Me too~ Yaya

• Trạch + Hủ ● Thánh Địa ●

Ta cũng hay đọc truyện chữ trên wiki nhưng số lần đăng bài bình luận thì ko có luôn=]

Hãy đăng nhập để trả lời