Nút DISLIKE/HATE

• tính năng ghét, mong admin thêm tính năng này vào,
    mình tinh ai cũng từng search và đọc qua rất nhiều văn án có cái mình thích thì mình lưu vào acc nhưng những cái mình ghét nhưng do đọc nhiều quá không nhớ, nếu có nút GHÉT / DỞ thì khi người đó đọc văn án thấy ko thích sẽ nhấn nút đó, khi thấy cái tên truyện mà mình nhấn nhút GHÉT0_1549777007809_bad-review.png
    hiện lên có nghĩa là mình đã từng đọc đọc qua văn án hay 1 phần truyện mà ko thích rồi,

• Nếu có thêm nút này thì đề nghị là chỉ có 1 mình mình nhìn thấy thôi 😐
    Sẽ không hiện lên cho người khác, kiểu như list đang theo dõi ấy :V
    Tại truyện sẽ có người thích có người không mà :3

• Vô cp đàn

Đúng rồi, nếu được thì chỉ mình bản thân thấy thôi, nếu mình up truyện rồi chăm chỉ sửa name từng bộ mà bị dislike thì dù có là hố thật thì cũng buồn mà.

• Facebook đến bây giờ vẫn không có nút dislike cũng có nguyên do. Mình thì không ủng hộ ý tưởng làm nút này
    Thay vì thêm việc cho các ad thì bạn chỉ cần lập 1 list ghét và add truyện vào đấy là xong.

• administrators

Bạn tạo 1 danh sách mới trong Thư Viện của bạn, đặt tên là "Ghét", "Dislike"... gì đó. Sau này gặp truyện nào mà đọc thấy dở hoặc ko ưa thì check vào danh sách đó. Mình là làm như vậy.

• @dichtienghoa ý của bạn ấy là thêm cái dấu hiệu để biết truyện đó đã đọc qua rồi khi tìm truyện ấy 🤣

Hãy đăng nhập để trả lời