Những trò thú dị -_-

• Ăn Mặn Hội

Nếu wiki thêm mấy cái như danh hiệu hay biệt danh, thành tựu thì sao nhỉ :3
    Mình thấy mấy cái đó khá hay, kiểu cổ động mọi người vui hơn hay sao á !!!!

• Vô cp đàn

Hồi trước bên vnsharing dịch fanfic có điểm rồi được trao huy hiệu, có dùng điểm mua thú cưng nè, mấy thứ nhỏ nhỏ nè, thấy vui phết.
    Bên wiki có tích phân mà mình ko biết dùng làm gì 😆

• Vô cp đàn

@lilyruan0812 Tui chỉ biết là ngoài mua cái chặn quảng cáo ở thương thành ra thì tích phân chẳng biết làm gì luôn, hay do chưa đủ lv nên chưa có quyền hạn mở?

• Vô cp đàn

@Mafuki chắc lv cao được tặng phiếu mua hàng bên tiki như đợt vừa rồi @v@)?
    Tui thì thấy được lên lv thì nhìn nó vui mắt thôi chứ cũng chẳng biết tích phân để làm gì nữa 😂 quảng cáo thì tại xài app nó chặn sẵn rồi nên ko cần mua.

• Vô cp đàn

@lilyruan0812 ừa nói thật với nàng chứ lên lv cũng chỉ đc cái vui mắt thật, mà trên PC với đt tui cài hết app chặn rồi nén có phải mua bao giờ đâu :3

• Vô cp đàn

Hàng năm các bạn user lv.6 trở lên đều đc admin tặng quà ship tận nhà, coi như tri ân khách hàng lâu năm

• @kienboma cũng khá lâu rồi mà giờ vẫn chỉ 300 thank lvl 1 😭
    Toàn dql những bộ mình đọc xong add name cả đống ra nhìn được 0 thank 🤐
    Chả biết khi nào mới lên lvl được 😂

• Vô cp đàn

@Micheal-Nguyễn Muốn lên lv chỉ còn cách đăng truyện thôi chứ sao '_'

• administrators

Đăng truyện xuyên nhanh, truyện ngôn tình teen tiểu bạch, cẩu huyết, bá đạo tổng tài yêu ta, đại loại vậy, thấy lên lv rất nhanh

• Vô cp đàn

Thấy nhiều bạn vì lên lv tích phân mà nhúng truyện tràn lan ra, k có trách nhiệm với truyện. Gắn sai tag, k cập nhật link nhúng, k edit name (ta vừa mới gặp bộ cổ đại tu tiên, name truyện có cả 1 đống câu tiếng anh, mặc dù truyện khá hay và hợp gu nhưng ta sợ đến mức bỏ chạy ( ̄□|||| )... người khác báo lỗi k thèm rep k thèm sửa truyện. Làm khổ người khác muốn nhúng đọc truyện mà k đc. Vì wikidich k cho nhúng trùng. Chỉ có thể chờ truyện hoàn nhúng file tự sản tự tiêu QAQ.
    @dichtienghoa ad ơi có cách nào k 😢

• Vô cp đàn

@Lam Yes, ad phải tính xử lý những trường hợp như này chặt chẽ hơn, thích lên tích phân thì cứ kệ cho các bạn ấy lên, cái khiến người ta bức xúc là vô trách nhiệm với truyện mình đăng :>

• Vô cp đàn

@Lam Mà giờ các ad bận làm app ấy, đâm ra đây cũng là cơ hội cho nhiều bạn như vậy, ko quản chặt đc

• Vô cp đàn

@Mafuki muốn biết bạn nào thích lên lv và tích phân vô xem tích phân, thank và số truyện gắn sai tag hoặc là k cập nhật link nhúng và name là biết ngay. Ta thấy có bạn lv khá cao. Nhưng bạn ý có khá nhiều truyện tình huống như thế. Xem thì chỉ có hơn 3000 thank (ta cũng có hơn 3000 thank, trong khi ta có 92 truyện thì có hơn 20 bộ là đql) đa số tích phân đến từ việc nhúng và nhúng và nhúng. Mà bạn nào có trách nhiệm thì k sao. Mình thấy nhúng rồi mà gặp trường hợp như vậy thì mình xin đql vào tốn chút thời gian sửa cũng được. Nhưng gặp mấy bạn nhúng vô trách nhiệm vậy căn bản là khó chịu, thà đọc trên dichtienghoa chứ k muốn vô đql sửa tí nào. Căn bản là khi mình báo lỗi cho bạn nhúng sửa bạn ý k thèm rệp và sửa luôn TT___TT

• Vô cp đàn

@Lam Mấy bộ do chính mình đăng em vẫn luôn thường xuyên cập nhật chương mới, mỗi khi rảnh là soi lại mấy bộ còn tiếp xem có ra chương mới ko? hoặc nếu có người báo phòng trộm mà ko tìm đc link thì thông báo trên văn án bằng chữ in hoa để biết, những bộ ko tìm đc link khác thì phải chuyển sang tình trạng chưa xác minh, nhưng thường thì em ko hay edit những bộ mình đăng cho lắm trừ khi thấy văn án thú vị, hoặc đồng nhân thì edit luôn...em gặp nhiều bạn vô trách nhiệm thế rồi, chỉ còn cách báo lỗi thôi chứ em sợ báo cho admin nhiều quá đâm ra phiền, chỉ báo những trường hợp điển hình là ok

• Vô cp đàn

@Lam Ớ cơ mà em coi lại bảng tích phân, lv 7 toàn những thành viên quen thuộc như kỷ kỷ, hachan, giáp dã, meomeo, huyền thiên, thần thần, idflower mà nhỉ

• Vô cp đàn

@Mafuki thế à 😱 chắc ta nhìn nhầm. Tại nhìn mỗi tích phân với thank k để ý lắm. Nói chung cũng thấy bạn ý lv khá cao. Phải hơn lv4 rồi vì tích phân cao lắm. Để sửa lại

• Vô cp đàn

@Lam Nếu cao vậy chắc lv 5 hay 6 nhỉ? đi soi cái =))))))))))))))

• Vô cp đàn

Chán nhỉ, lúc được nhúng trùng thì thấy có quá nhiều bản cho 1 truyện nên hơi rối loạn, lúc hết dc nhúng trùng thì lại bực mình vì k muốn làm ĐQL cho mấy bạn thiếu trách nhiệm, thà đọc bản dichtienghoa ...

Mơ ước viển vông: Ước gì hệ thống cứ nhúng hết các truyện trong một, hai trang web về xong ai đọc sửa tag, đổi link, sửa name, edit thì lên làm quản lý.

• Vô cp đàn

@annngn31 Nghe có vẻ viển vông thật.....haizzzzzzz

• Vô cp đàn

@annngn31 thì bây giờ cũg vẫn có trùng 1 đống ra thôi, chỉ là ít đi. Như bộ khoa cử nhân sinh chẳng hạn. Có hẳn 4 bản nhúng

• Vô cp đàn

đăng trùng lúc nào cũng là vấn đề nhức nhối ha (:3 L)

Hãy đăng nhập để trả lời