Góp ý về thể loại truyện đăng trên wikidich

• Dạo trước thì ít mà dạo này nhiều ghê luôn. Tình trạng là vào mục đam mỹ tìm truyện thì thấy vô vàng ngôn tình, bách hợp và vô cp. Góp ý các bạn đăng truyện đúng mục để mình tìm đọc cũng dễ với đỡ làm lộn xộn nội dung trong mục. Mình góp ý vậy có bạn nào thấy không thoải mái thì vui lòng bỏ qua cho. Xin cảm ơn

• bạn vào phần đam mỹ tìm kiếm thì đa số là đam mỹ không ak, 1 số đó là thể loại vô cp gộp chung mà, vô cp thì ngôn tình, đam mỹ, nam sinh hướng điều có. truyện nữ tần thì thường ngôn tình thôi. muốn kĩ hơn thì chỗ Tìm Truyện ấn phần đam mỹ nha, trừ khi truyện đó chủ đăng ep thể loại sai thôi, không thì không trật được

• administrators

@synomoyo-aoki nếu phát hiện truyện nào đặt sai tag giới tính, bạn có thể dán link truyện lên đây để ad xử lý, hoặc gửi tin nhắn kêu chủ nhà sửa tag. Truyện trên web nhiều quá nên vụ này ad cũng ko theo dõi được, bạn thông cảm nha.

• @dichtienghoa
    Ad ơi phần thể loại có thể tách ra mục xuyên vào cơ thể đọng vật ko? Tìm chay khó quá!

• @Lan-Anh-Nguyễn có tag Thú nhân đó nàng. Mấy truyện xuyên vào động vật, tui hay để tag xuyên qua + thú nhân/huyền huyễn. Không biết mấy bạn khác như thế nào

• @dichtienghoa Vd như lúc vào danh sách bảng xếp hạng đam mỹ (http://wikidich.com/bang-xep-hang/dam-my?tr=4&so=1&vo=1) sẽ thấy lẫn truyện thể loại khác như:

• trang 2: Biến thân tuyệt sắc nữ thần - bách hợp
    • trang 3: Một nữ ngự hoàng - ngôn tình vô cp
      một số truyện trong list truyện mới (http://wikidich.com/bang-xep-hang/dam-my?so=4)
    • công chúa tiểu bí - bách hợp
    • Tắm quả đốt thần - ngôn vô cp
      ..v...v
      Còn nhiều lắm mà đây chỉ là mấy trang đầu thôi ấy

• @synomoyo.aoki t nghĩ tag bách hợp và vô cp hem có nhà riêng nên nó đi lung tung vậy á.
    Chứ để đúng 3 thể loại kia thì ai ở nhà nấy thôi

• @synomoyo.aoki bách hợp, vô cp, đam mỹ thì chung 1 khu vì ad chưa thêm lại chọn này. hiện giờ có 3 loại bảng: Đam Mỹ, Ngôn Tình, Nam sinh.

• @Khanh-Tan Đam Mỹ, Ngôn Tình, Nam sinh chứ

Hãy đăng nhập để trả lời