Vào đây báo cáo lỗi kỹ thuật

• administrators

.
    .

Khi dùng Wikidich, nếu gặp vấn đề gì về lỗi kỹ thuật, các bạn hãy báo lại ở đây để BQT biết và tiến hành sữa chữa.

• Dạo này không sửa được name trên đt, trên pc thì vẫn bình thường. Ad check lại giùm. Mình xài android sky 870.

• mình muốn nhứng truyện mà không nhúng được thông báo là đã có người nhúng bằng link này mà tìm truyện không thấy

• @meocon0o0 cái này mình gặp rồi nè. Lúc này là do truyện chưa được web cập nhật nên nó không hiển thị á.

• @Thao-Le Vào đây đọc mới biết là do web chưa cập nhật, vừa rồi mình muốn nhúng 1 truyện, máy cứ báo đã có ng nhúng trong khi mình tìm mỏi mắt ko có, thế là mình nghĩ chắc máy báo nhầm, quyết tâm nhúng bất chấp bị trừ 5 điểm >< bây giờ lon ton vào diễn đàn định báo cáo lỗi kĩ thuật thì mới thấy comment của bạn, để khi nào web cập nhật tr của bạn kia mình sẽ xóa tr của mình đi vậy!

• @Chizusa giờ 33yq có vấn đề nên nếu lỡ nhúng bằng link đó chắc không cập nhật được đâu.

• Mình nhúng truyện từ hôm 23 đến nay 25 rồi mà vẫn chưa có chươg nào cả..

• mình cũng thế TTvTT nhúng truyện bằng file sắp 2 ngày rồi vẫn chưa có chương nào cả anh anh anh

• Vừa xem lại và quả thật thấy truyện mình nhúng hôm 23 giờ vẫn là 0 chương, nhưng truyện nhúng 24 25 26 thì lại lên lên chương đều như rang lạc, oắt đờ heo O.O

• mình không vào được mục theo dõi của mình, nó cứ báo
    Internal Server Error

The server encountered an internal error and was unable to complete your request. Either the server is overloaded or there is an error in the application.
    bị gì vậy ạ?

• Ad ơi. Em xin đề nghị thêm mục "thêm chương" cấp tốc cho phần sửa thông tin truyện được không ạ ? 😂😂😂 em đang có 1 list truyện nhúnh file cần cập nhật giờ chả nhẽ xóa đi nhúng lại từ đầu hoặc nhúng truyện mới kiểu "abc chương xxx -xxx" 😂😂😂😂

• administrators

@AlexJu97 đã nói trong Báo cáo lỗi kỹ thuật:

o phần sửa thông tin truyện được không ạ ? 😂😂😂 em đang có 1 list truyện nhúnh file cần cập nh

Truyện nhúng file, bấm nút Sửa, trong trang sửa có nút để thêm phần mới mà? Bạn bấm dấu + để thêm phần mới, bấm dấu - để xóa phần cũ:

0_1490664251651_tut 2.jpg

Hiện giờ trang 33yq đã die cái domain 33yq.com nên truyện đang nhúng từ nó 2 hôm nay sẽ bị vấn đề, còn những truyện nhúng từ link web khác bị chậm có thể là do hàng đợi đông quá. Admin cũng đang chờ truyện nhúng dc xử lý xong để restart server cập nhật tính năng mới đây 😂

• @dichtienghoa em thử rồi ad ơi nhưng sao nó cứ báo là "lỗi không xác định, vui lòng thử lại sau" vậy adTTvTT

• Hình như là do wiki nhúng file bị lỗi hay sao ấy, từ qua đến giờ mình cũng không sửa được những truyện nhúng bằng file, toàn 'lỗi k xác định, xin thử lại sau' :((((

• Mình nhúng bình thường mà.
    Hôm qua lúc nhúng cũng có 1 lúc báo "lỗi không xác định, vui lòng thử lại sau" (lúc này là nhúng thêm nội dung chứ không phải nhúng truyện)
    Hôm nay vào thì mọi thứ ok, nội dung mình muốn thêm cũng được cập nhật luôn dù lúc đó báo lỗi.

• @Ánh-Nguyệt mình cũng thấy vấn đề rồi,
    Cứ chỉnh sửa nội dung cho truyện nhúng file là sẽ báo "lỗi không xác định, vui lòng thử lại sau"

• @Thao-Le đúng dồi TvT nhúng file mà truyện mới hoàn toàn thì ok. Cứ sửa thông tin thì nó bảo lỗi orz

• administrators

Đã chỉnh lại rồi nha mọi người. Làm vụ đổi link nhúng xong không test lại với truyện nhúng bằng file :(

• cho em hỏi có hỗ trợ đổi link nhúng rồi ạ?

• @rin_026 mình cũng đang thắc mắc đây , thử đổi link rồi mà chưa được.

• @dichtienghoa Mình không đăng nhập wikidich từ điện thoại dc mình dùng iphone khi login thì bị lỗi "404 not found".
    Mình bấm nút theo dõi truyện nhưng vào mục theo dõi thì ko có truyện đó. Mong ad giúp đỡ, cám ơn ad.

Hãy đăng nhập để trả lời