giới hạn edit name

• ad ơi, sao tự nhiên bị giới hạn số lượng edit name rùi, dạo này đọc hồng hoang edit hơi nhiều bị giới hạn kiểu này xóa biết bao nhiêu, mấy cái sao edit name ko được vậy đã vượt, mong ad xử lí nha, lúc trước mình thấy đâu có giới hạn.
    PS: đăng nhập bằng liên kết Facebook bị lỗi rùi, ad xem sao,. tường diễn đàn cậ nhật gì chứ.

• @Khanh-Tan ý bạn là mấy cái dấu ** bạn hem edit được hả?

• Mình nhớ lần cập nhật mới này ad vừa tăng giới hạn Name lên rồi mà, thực phục @Khanh-Tan khi edit đến giới hạn, tốn công dữ vầy mà phải xóa bớt thì đúng là chịu tội :v

• @Thao-Le không phải, số lượng name thôi, dấu ** ít chỉnh lém

• @Ánh-Nguyệt cody nguyên 1 list hồng hoang name đó, cộng thêm 1 ít chặn dòng trang web www.uukanshu.net,

• administrators

Hiện tại số lượng name tối đa = số chương x 3.

Ví dụ, truyện có 30 chương thì có thể có 90 name. Truyện có 300 chương thì có thể có 900 name. Truyện có 3000 chương thì có thể có 9000 name.

Mình nghĩ cái này đã đủ dùng rồi. Không ít, thật sự.

• @dichtienghoa cái số name của ad nói là từng câu name phải không. vd 风刃=Phong Nhận, 雷鸣=Lôi Minh tính từng câu, cái này mình hỏi thêm được hay không thôi nha, nếu được thì thêm không được thì để y thinh nha, mất công này nọ nữa.

• administrators

Đúng vậy, là tính theo từng hàng đó bạn. Không phải tính theo số ký tự nha. 雷鸣=Lôi Minh là 1 name.

Hãy đăng nhập để trả lời