Cách đọc truyện

• Cho mình hỏi dùm với, mình có đọc một số truyện mà nó hiện lên bảo tính tiền thì đọc làm sao hả mọi người.

• @bububu hỏi không rõ lém nha, đọc là đọc web nào, nếu trang tiếng trung thì mấy truyện vip có yêu cầu, wiki thì làm vì có tốn tiền này nọ chức năng mới ak.

• Mình đọc truyện của wikidich nha , có vài bộ ko đọc đc. Còn tính tiền nữa.

• @bububu cho xin link truyện wiki xem vs b, tò mò quá. Phí bao nhiêu? Nạp làm sao? 😲

• @bububu giống meomeo, truyện nào tên gì, không có sau biết, truyện mình nhúng và đọc bạn truyện bạn khác thì chưa bao giờ nha, không lẽ bạn đọc truyện H cần mật khẩu '' eden'' hay sao, chỉ có truyện H mới nhập mật khẩu cũng ko tốn phí nha.
    PS: lần sau hỏi thì ghi rõ tí nha, d963 giải quyết và thông báo nhanh tí

• Trường hợp của bạn là như vầy hả
    link text

• @Thao-Le Mình cũng thỉnh thoảng thấy bạn Miyeu009 nhúng nhiều bộ không đọc được ghê, hay là bạn ý nick VIP đọc được. Vụ nick VIP này mình cũng không hiểu lắm, nếu mình có nick VIP đọc được truyện thì khi nhúng qua Wiki truyện có đọc được nữa không nhỉ?

• administrators

@bububu truyện trên wiki ko có chuyện tính tiền / nạp phí gì hết. Cái mà bạn nhìn thấy là nội dung được crawl về từ web đạo văn Trung Quốc. Truyện này bên TQ phải trả phí mới được xem, web đạo văn cũng tự động crawl, nó ko crawl được nội dung thật thì sẽ hiện câu đó.
    Cách giải quyết mà admin gợi ý:

1. Bấm nút [ báo lỗi ] nhờ người đăng tìm link khác ko bị VIP để thay thế. (có kết quả hay không tùy vào tinh thần trách nhiệm của người đăng, đừng trông mong quá nhiều, trên wiki chỉ có vài gương mặt quen thuộc là nhiệt tình giúp đỡ người đọc thôi)

2. Nhắn tin nhờ admin xử lý dùm (100% được xử lý, nếu admin ko tìm được txt cũng sẽ thông báo cho bạn biết để khỏi phải chờ). Cụ thể là vào link này: http://wikidich.com/user/dichtienghoa , bấm vào nút gửi tin nhắn.

3. Nếu bạn thấy 1 người đăng nào đó, nhúng rất nhiều truyện, nhưng ko thường xuyên theo dõi, cập nhật, ko xử lý khi người đọc phản ánh truyện bị thiếu: hãy báo cho admin để BQT khóa chức năng nhúng truyện của người đăng này, để cơ hội cho những người khác làm ăn đàng hoàng hơn.

• Mình xin đính chính rõ ràng . Mình có nhúng truyện H có những chương bị khoá chương không đọc được là thật . Nhưng việc 1 số bạn phản ánh mà mình không phản hồi hay không trả lời thì rất mong admin kiểm tra và làm rõ giúp mình . Vì có nhiều bạn thắc mắc nên mình đã đăng trực tiếp lên phần giới thiệu để tránh cho các bạn nhảy hố mà không biết . Và mình cũng đã trả lời và giải quyết những vấn đề mọi người thắc mắc 1 cách rõ ràng nên rất mong các bạn có thể nói 1 câu công bằng . Thanks

• @miyeu009 Đã thấy dòng trong profile của nàng, nhưng nàng cũng phải hiểu sắc nữ nhìn thấy H là nhào vô chứ có để ý gì nữa đâu, mình nghĩ b nên thêm phần Thư viện vào profile, nói bộ nào đọc được bộ nào đừng nhảy, tổng hợp 1 lần cho xong.
    0_1496827024982_Screenshot (371).png

• @dichtienghoa thế làm sao để xin mở lại khi bị khóa chức năng nhúng ạ, ít ra cũng nhắn trước khi khóa người ta chứ hic hic

• @lalophill B xem lại hộp thư, có tin nhắn trước khi khóa tài khoản nhé, ai cũng như nhau

• @Ánh-Nguyệt thấy rùi bạn, hic, mình fix lỗi r mà nhắn tin cho hệ thống không được thì phải mần sao?

• @lalophill đợi mấy hôm thôi, sắp bảo trì ai cũng bận hết

• Mọi người ơi tự dưng em bị khóa chức năng nhúng link. Em chưa đọc câu chuyện kia nên gắn sai tag, 1 bạn ib cho em cách đây 8 tiếng yêu cầu em sửa nhưng em còn bận đi làm nên k biết, rồi bạn ấy ( gần như ngay lập tức ) đi báo cáo em với hệ thống. :))) Bây giờ em bị khóa chức năng nhúng link nhưng còn chưa thấy hộp thư thông báo gì :))) Em phải làm nao đây a ?

Hãy đăng nhập để trả lời