Về việc nhúng truyện không vip trên tấn giang

• Hiện tại wiki chỉ có thể nhúng những truyện đã hoàn + không vip trong tấn giang. mình công nhận như vậy sẽ đỡ có tranh luận về việc có ng nhúng sau nhưng link ko vip nên ng nhúng trước bị xóa tr..... nhưng mình mong wiki có thể lại cho nhúng những link tấn giang chưa hoàn thành, mình tin có nhiều bạn cũng như mình, đang theo đọc những tr hiện tại chưa hoàn, cug ko có vip trên tấn giang. ( những tr chưa hoàn ko vip trên tấn giang thì hầu như chỉ có ở tấn giang, rất ít thấy những trang khác có để mình còn nhúng, mà đợi đến nó hoàn thì bao h mới hoàn, chưa kể có những tr tác giả chạy đâu có chịu viết tiếp đâu mà đòi hoàn 😑)

Đương nhiên khi cho nhúng những tr chưa hoàn, wiki có thể đặt ra vài hạn chế, ví dụ như số chương phải trên 100 mà không vip thì mới được nhúng (mình tin những tr đến trăm chương mà không vip thì tác giả hẳn là ko có ý định vip), hoặc khi ng nhúng định nhúng link tấn giang ko vip chưa hoàn, wiki sẽ hiện ra bảng cảnh cáo nói đây là link ko vip, nếu sau này có vip lại có ng khác nhúng link thì tr có vip của ng nhúng sẽ bị xóa -> ng nhúng phải đồng ý cảnh báo đó mới được nhúng tr, như vậy dù sau này bị xóa tr thì cũng phải tự chấp nhận ko thể phàn nàn, bởi ng nhúng đã biết điều đó từ đầu rồi....

Hiện tại mình mới chỉ nghĩ đc 2 phương án trên, hi vọng wiki xem xét điều chỉnh cho phép những ng đăng như mình có thể quay lại tiếp tục nhúng tr trong tấn giang.

• administrators

Nhưng ko phải user nào cũng có ý thức. Phần lớn là nhúng xong rồi bỏ, truyện bị vip cũng ko thèm thay link, chờ truyện bị xóa tự động thì kêu admin chuyển đống đó sang riêng tư. Hoặc là truyện bị tự động chuyển sang Hoàn thành khi lâu ngày ko có chương mới, chủ nhà cũng ko thèm kiểm tra lại, reader thấy hoàn, vào nhầm hố, admin lại bị chửi :v

• Vẫn biết nếu cho khai quyền nhúng lại trên Tấn Giang có thể sẽ gây phiền thêm admin, mình chỉ đề xuất ý kiến phía trên thôi, nếu admin thấy không nên làm thì thôi vậy. Nhưng nếu admin không thể mở lại việc nhúng link trên Tấn giang cho toàn wikidich, thì có thể cho phép mình nhúng 1 truyện này không. Mình rất muốn rất muốn nhúng truyện này nhưng lại ko down nổi txt ở đâu cả, mình thật sự muốn nhúng nó lắm ấy. Xin admin giúp mình, mình hứa nếu tr vào vip, vì mình ko đổi link nên bị xóa tr, thì mình sẽ không phàn nàn gì đâu.

Link tr đó đây: http://www.jjwxc.net/onebook.php?novelid=804741

• @Chizusa Bộ nàng nói gắn tag chưa hoàn và drop từ năm 2012, tui thật phục nàng khi dũng cảm nhảy hố, tui sợ mấy hố sâu hun hút này nhất luôn ><

• @Chizusa vào đây đọc trực tuyến luốn đi bạn, nhúng wiki đc chỉnh sửa tí thôi. truyện ngưng thì đọc trực tuyến luôn. link ngắn dễ đọc hơn

• @Khanh-Tan nhúng Wiki có 1 cái lợi nữa là tránh tình trạng lag của Tấn Giang.
    Web Tấn Giang đúng hên xui, lúc vào ngon ơ, lúc lag đứng máy luôn @@

• administrators

@Chizusa : để mình nhắn coder nhúng tr này cho bạn.

• @Ánh-Nguyệt Với mình, quan trọng ko phải hoàn hay ko, mà là đủ dài hay ko, mình nghĩ bộ truyện này đã là đủ dài để đọc rồi ^^
    @Khanh-Tan Vẫn biết thế, nhưng mình vẫn thích được nhúng wiki hơn ^^ Đọc tiện hơn nhiều
    @Thao-Le Đúng đấy, mình cảm thấy Tấn Giang nhiều truyện nhưng nhiều lúc bị lác lắm, với lại gần đây điện thoại của mình bị sao ấy, khi dùng dichtienghoa dịch truyện Tấn Giang thì chữ luôn bị thu nhỏ bé tí hin, chẳng biết chỉnh kiểu nào bây giờ
    @dichtienghoa cảm ơn bạn nhiều nhiều ^^

• administrators

Hãy đăng nhập để trả lời