Về hướng dẫn mới

• Mình nhúng truyện chỉ chỉnh sửa văn án và thêm tag truyện thôi có được không hay bắt buộc phải edit name của truyện mình không đọc ?

• @sammi2000dg cái edit name mình thì ko bắt buộc. Vì mình nhúng truyện để đó rảnh, buồn buồn, vui vui có hứng mới đọc, nên ai muốn chỉnh sửa thì xin đồng quan lí là được.

• @Khanh-Tan : tui cũng tính vậy mà thấy hướng dẫn mới có quy định edit name nữa nên lên đây hỏi cho chắc :v

• wiki bị chậm, là do của mình hay là do wiki chậm vậy, đọc nhúng tìm truyện điều chậm chậm, nản ghê hic. có ai bị thì báo 1 tiếng để xem có 1 mình mình ak.

• administrators

@sammi2000dg trong hướng dẫn đâu có chỗ nào yêu cầu edit name?

• @dichtienghoa chỗ nhúng truyện phải chỉnh sửa hoặc edit name không thì xóa ấy

• @sammi2000dg '' Truyện có raw không đầy đủ, trong khi đã có 1 phiên bản khác có raw đầy đủ: nếu truyện chưa từng được người nhúng đầu tư chỉnh sửa thông tin hoặc edit name, sẽ bị xóa thẳng tay.'' cái này dành cho những truyện trùng. 1 bộ thiếu chương, 1 bộ đầy đủ chương, chỉnh sửa thôi.
    Mới xem kĩ thấy cái vụ ''Dịch đúng tên truyện '' cái này hên xui nè. Cái vụ này do người nhúng thôi, xem tên dịch hoặc tên hán việt cái nào hay thì thêm. mấy từ hậu=sau, dịch=dễ, đạo=nói .... thì sửa sửa ko sao. chắc ko bắt buộc đâu nha.

• ▬ι═══ﺤ-❤-`ღ´- ๖ۣۜN๖ۣۜGược-`ღ´-❤ ̄へ ̄❤

wikidich bị sao khó vô vậy ta:( 500ae có bị vậy ko

• @nana tui cũng bị nè, dạo này wikidich bị gì ế, tui đọc truyện mà nó cứ cà lắc cà lắc, tưởng mạng yếu, ai dè vẫn vô youtube, facebook xem internet bình thường QAQ

• giống trên, tưởng máy virut này nọ, mới web khỏi động... wiki do mới cập nhật thấy chậm chậm.
    Về phần Hướng Dẫn nói chung nhắc nhiều vậy chứ ko khó đâu, chủ yếu là do người nhúng thôi. Thêm tag, văn án, hình ành, tên truyện... chịu khó chỉnh 1 tí là đc.

• Từ chiều giờ Wiki chậm rì à, tưởng cục wifi dở chứng nhưng lướt các trang khác đều ok con dê, đổi link truyện suốt từ sáng mà đến giờ vẫn chưa thấy cập nhật, quay qua quay lại là ERROR luôn. ORZ

• @Khanh-Tan ukm tks huynh nè ~

• @Ánh-Nguyệt QAQ tui đọc truyện mà nó cứ error quài ý, bực mình lắm, tưởng quảng cáo đầy trang nên chạy chậm nên mua thẻ thử 1 ngày tắt quảng cáo và nó vẫn cứ error quài, mệt tâm quá QAQ

• Điện thoại của tui cũng vậy. Chạy chậm, lại hay bị lỗi ERROR liên tục nữa, phải tải 2 3 lần rồi mới tải được. Hy vọng wiki sửa lại lỗi này được.

• toàn khuya wiki thường là nhanh nhất, giờ hơi ổn rùi. đang tính xem tí phim rùi đọc truyện/. hic

• may mà không bắt buộc edit name, vì em mù tịt cái này

• administrators

mình cũng đang đau đầu vì vụ này mấy bữa nay, mọi người gặp lỗi 500 thì load lại, mình sẽ cố gắng khắc phục vấn đề này sớm.

• Có ai gặp lỗi như mình không, click vào chương truyện mở sang tab mới thì lại hiện lên trang mục lục truyện chứ không phải chương, mình sửa Name truyện hay mở ra tab mới kiểu này và từ qua đến giờ cứ gặp lỗi đó hoài, điển hình như C40 truyện này: http://wikidich.com/truyen/mau-xuyen-nam-phu-dai-nhan-cau-buong-tha-WOk9ie8h7EDOmpNj

• administrators

@Ánh-Nguyệt Bạn nhấn Ctrl + Click phải ko?

• @Lynx Ad ơi mình k Ctrl nhé, mình chỉ nhấp chuột phải và 'mở liên kết ra tab mới' thôi, mà truyện nào cũng bị vậy luôn, nhưng click vào thẳng chương thì lại không bị.

• @Lynx đúng rùi, truyện mình cũng bị nè. nhấp chuột phải mở tab mới chương 1 thì ra đúng chương đó, ấn tab mới chương 2 thì mở ra chính trang mục lục. Nhưng mà nhấp trực tiếp chương 2 thì bình thường mở ra đúng chương. nó chỉ bị vậy với mở tab trang mới thôi.
    0_1498822357439_Thanh việt quan   sư đồ   (1).png . Truyện cũ hay mới đều bị vậy luôn.

Hãy đăng nhập để trả lời