Đề nghị thêm 1 số tag cho truyện

• mình nghĩ ad nên thêm tag Ngụy NP nữa, em sợ vl, em đang đọc bộ "Bị ta cứu người đều khóc lóc muốn đòi báo ân như thế nào phá" ngon lành tưởng 1x1 ai dè đọc 1 nửa thấy có gì đó sai sai nên kéo xuống pn thì thấy thụ sinh cho 4 thằng công 4 đứa con vậy mà cái kết là 1x1 thằng âm hiểm làm thụ mất trí nhớ để ở bên nó uhuhu sợ vl QAQ

Thêm 1 số tag đồng nhân truyện như Vô hạn khủng bố, nữ hoàng ai cập, dòng sông huyền bí, Hoàn Châu cách cách hay túm quần là truyện Quỳnh Dao đi ad :3

• đọc nhiều giờ mới phát hiện nhiều truyện loại hình của mình bị phân sai sai . mấy truyện cổ đại lịch sử hay hiện đại vô cp, hoặc truyện có tí tình cảm... thường bị phân vào tình cảm là nhiều . hy vọng thêm l1 số oại hình nựa như: giả tưởng lịch sử ( xóa tag kia ), ảo tưởng không gian, cổ phong cổ kính, truyền kỳ ...

• ▬ι═══ﺤ-❤-`ღ´- ๖ۣۜN๖ۣۜGược-`ღ´-❤ ̄へ ̄❤

có một số tag mình còn ko hiểu rõ nghĩa là gì nữa hihi

• Đề nghị thêm tag sau:
    Nguỵ NP
    Tra thụ
    Hôm nay đọc một bộ, tuy tác giả nói 1x1 mà quá trình cứ như nguỵ NP ấy

• @Bạch-Cầm-Vô-Tranh Truyện nửa nọ nửa kia đúng là k biết phân thế nào cho phải, mình nhúng nhiều truyện quá trình NP nhưng kết 1v1 để kiểu gì cũng thấy sai

• @Ánh-Nguyệt đồng ý kiến. Nhiều truyện quá trình như NP, nhưng kết thì 1x1, chả biết nhúng sao cho phải. Hoặc một số bộ chơi kiểu như mấy công ở các thế giới khác đều là cùng 1 người, kết 1x1 ý.

• Vậy chắc thêm tag 1v1.
    Quá trình Np kết 1v1 thì tag np + 1v1.
    Như có truyện chính văn ko Cp, phiên ngoại Np thì mình cũng quất Ko cp vs Np để ai lôi Np mà né.
    Tui là Np hẳn, hay 1v1 hẳn thì coi vô tư, chứ quá trình Np kết 1v1 là lôi chết.
    Mà hình như chỉ có thêm tag mới, chứ hem có thể sửa tag cũ nhỉ???

• Mình mong thêm tang xuyên thành động vật.

• Tag: nguyên thủy

• administrators

Đã thêm 1 số tag mới.

"Ngụy NP" là quá trình NP kết 1x1 phải ko? Vậy check cả tag NP và 1v1 là được, khỏi tạo thêm tag "Ngụy NP" nữa để khỏi bị rối nha.

• @Quynhtran Xuyên thành động vật thì bạn có thể chọn tag "thú nhân" mà

• administrators

Đã có tag - Xuyên thành động vật - luôn rồi :)

• @Thao-Le Muốn sửa thì bạn cứ bấm vô tag cũ mà bỏ rồi bấm thêm tag mới là dc

• administrators

@Thao-Le à, trong bảng tag, nếu tùy tiện bỏ đi 1 tag nào đó có thể sẽ gây ảnh hưởng tới những truyện đã nhúng đang mang tag đó. Nhưng sửa cái tag đang tồn tại đó sang 1 tên khác (vd sửa "Tương lai xuyên hiện đại" thành "Tg lai xuyên hiện đại") thì ko ảnh hưởng gì.

Ví dụ dễ hình dung: mình đang muốn bỏ tag "Tây huyễn" đi vì nó trùng với "Huyền huyễn" + "Phương tây"
    Nhưng mình ko dám làm thế vì sợ các truyện đang mang tag "Tây huyễn" sẽ bị lỗi...

• thêm 1 số tag như: Ảo tưởng không gian, tình hữu độc chung( yêu sâu sắc)
    Nếu có thể sửa tag Hoán đổi linh hồn thành Linh hồn thay đổi thì thấy hay hơn. Nếu có thể thêm tag Toàn Tức ( game online ) thì sẽ dễ dàng phân biệt võng du.

• @Khanh-Tan võng du với game online khác nhau hả 😱

• @Thao-Le 1 cái thì bàn phím võng du, 1 cái thì toàn tức. mình thì toàn tức hơn.

• Cầu tag Võng hồng, dạo này gặp nhiều truyện nvc nổi tiếng nhưng không hỗn giới giải trí làm chẳng biết nên đặt tag thế nào
    Ngoài ra cũng muốn có tag Nghiệp giới tinh anh, Chức tràng, Dốc lòng nhân sinh, Tỷ đệ luyến

• @Ánh-Nguyệt gặp võng hồng thì thêm vào tag võng xứng ấy, Nghiệp giới tinh anh và Dốc lòng nhân sinh bị ad nói quy về tag xây dưng sự nghiệp

• @Khanh-Tan Tui cứ nghĩ võng hồng và võng xứng là khác chứ nhỉ, võng xứng thường là thu âm CV, coplays, võng hồng là chủ bá, văn đàn đại thần...

• @Ánh-Nguyệt ác, tại mình thấy nó cũng khá chung nên gộp 1 chỗ ko sao, chứ chia ra thì hơi khác khác, gộp chung lại dễ

Hãy đăng nhập để trả lời