Tìm link đọc cho truyện VIP trên JJ

• Cả tuần nay lùng truyện VIP trên JJ mà không thể tìm được link đọc ngoài, ngay cả các trang Lwxs, 520xs, dammeilia, 223yq,... cũng không update nhiều truyện. Nhiều bộ đang đọc mà VIP cái nghẹn giữa chừng.

Có ai biết lý do tại sao không? Chẵng lẽ dạo này bên đó đang có phong trào chống đạo văn? Hay chỉ có dòng internet từ VN bị chặn?

• @Herb nhiều truyện hiện nay, jjwxc chống phòng trộm tốt quá sao ấy, hay là mấy trang khác copy ko được... nhiều truyện đọc ko được cũng buồn ghê. Mình tính ra gần 10 bộ linh dị thần quái thì có hết 7 8 bộ là ko có web khác, nên phải chịu thôi còn cách nào nữa. trừ khi mua vip JJ thôi.

• @Herb Đồng cảm, mình cũng đang kiếm truyện này 'http://www.jjwxc.net/onebook.php?novelid=3101657'
    Hoàn 16/4/2017, Nay là 4/7/2017 rồi mà chả kiếm đc link nhúng/link download.
    Còn nhiều truyện nữa nhưng dùng 1 link minh chứng là đủ rồi

• Chuẩn chuẩn, mình toàn rình nhúng VIP tấn giang mà tìm 10 thì có đến 5 bộ không đâu cop được, 3 bộ trang copy chỉ post những chương đầu không VIP, còn 2 bộ thì may ra có, chưa kể còn dính phòng trộm tùm lum >_<

• Mình thấy nhiều truyện kiểu đó thường thì nằm ở năm 2017 gần đây thôi. Mấy truyện trước cho dù hoàn hay chưa hoàn ko có link nhúng nhưng thường có txt hoặc link truyện đọc trực tuyên đc. Giờ này thì kiếm mấy truyện vậy thì khó. phải nói JJ chống phòng trộm, chống sao chép, dạo văn khá tốt rùi nha. Hình như mấy truyện đó thường thì tác giả mới mới, bút danh mới là nhiều.

• QAQ mình thì bị mấy bộ vip bên http://www.lcread.com/ T^T

• @sammi2000dg Vip bên liên thành thì bạn khỏi nói đi. bên đó trừ khi truyện khá lâu thì may ra có txt ko thì trang khác ko có đâu. 1 số vip hiếm có bên trang khác thường mấy truyện hay hay dài dài nhiều ngươi thích thích thì mong có chia sẽ txt, đọc trực tuyến này nọ, ko chỉ chờ chờ và t75 mua vip thôi

• @Khanh-Tan : mà có mua vip thì nó cũng có cho coppy về QT ra tiếng việt đâu QAQ mà tui thì méo hiểu tiếng trung ORZ chắc chỉ có nước học tiếng Trung mới hiểu thui =]]

Hãy đăng nhập để trả lời