Chức năng chỉnh name toàn truyện

• Mới thấy vài bộ truyện khi người nhúng và quản lí vào đọc thì sẽ hiện chỉnh name toàn truyện như: trầm anh vấn đỉnh, trong sinh chi ra ma nhập phật....

Chắc là chức năng mới nên vậy, từ từ sẽ thêm vào/ Chức năng này rất tuyệt, đỡ tốn công nhiều

• Có phân truyện à @@
    Tui tưởng truyện nào cũng vậy chứ.
    Mấy hôm nay mới chỉnh 2 bộ, chức năng quá ok

• @Thao-Le hic, hơi nhầm tí. Truyện nào cũng được chỉnh name toàn truyện nếu truyện đó mình đã ấn vào nút Nm edit name. Mới thử lại ổn rùi. Chỉ cần ấn phím Nm edit name thì sẽ chỉnh được toàn truyện.

• Mới phát hiện tối qua. Chức năng quá ok. Đề xuất lâu rồi, giờ đã thành hiện thực, cám ơn các ad 😙

• Mình tìm thử mà ko thấy chức năng này nhỉ. Vào từng chương ấn vào nút Nm thì cũng chỉ cho chỉnh tên mình đã chọn thôi? Mấy bạn chỉ lại mình với

• @TuyetBang bạn cứ chọn Nm như mọi lần chỉnh Name. Có điều bây giờ khi qua chương khác của cùng truyện thì không cần chọn Nm nữa.

• Ah, thx ThaoLe ^^ Mình cứ tưởng tự động chỉnh name cho toàn truyện :) Đang tưởng bở @_@

• Ah mình góp ý một chút. Mọi người mà sửa xong truyện hoặc thoát khỏi wiki, hãy tắt Nm đi nha. Nếu không wiki sẽ coi như bạn đang sửa chữa hay đang đặt chế độ riêng tư, người đọc sẽ không thể vào đọc được

• @July mình thấy vẫn bình thường mà bạn.
    Mình để Nm bên Gchrome rồi qua bên IE đọc truyện, thấy vẫn vào đọc truyện được.

• @July Lẽ nào lại vậy, qua giờ mình sửa khá nhiều @@

• administrators

@July ko có đâu bạn, vẫn bình thường như mọi ngày thôi.

Trường hợp bạn gặp chắc là như vầy? Đang edit truyện thì đi làm việc gì đó, tí nữa quay lại máy tính, refresh thì thấy nó hiện trang báo "truyện bị mất/riêng tư". Nguyên nhân: bạn bị đăng xuất tự động, nên đang truy cập trang sửa name với tư cách visitor => visitor thì ko có quyền vào trang sửa name truyện, nên link đó nó hiện như vậy. Hôm bữa mình mới bị.

• Cảm ơn ad

• Chức năng này đúng là cứu nạn cho mấy bộ hơn 100 chương trở lên mà ;;;;v;;;;; Tiện mà khỏi tốn công nữa

• Hình như mới cập nhật chức năng này phải ko vậy. ấn phím mũi tên trái, phải, trên, dưới ấy. ấn phải thì sang chương mới, ấn trái thì về chương sau.
    Nhưng mà lúc ad name thì nếu ấn thì cũng sẽ tự chuyển chương, làm nhiều lần mình bị hố, về sau chinh name hơi khó chịu tí nha. phải di chuyển chuột, ko sừ dụng phím mũi tên trái phải để chỉnh khoảng cách được nữa.
    0_1503852809217_Hồng hoang chi minh ngọc - Chương 375 Tô Hộ phản thương, chờ hổ binh bại.png

• @Khanh-Tan Mình báo và ad nói sẽ sửa lỗi này, chứ cứ để vậy lúc sửa name sẽ bất tiện lắm.

Hãy đăng nhập để trả lời