Truyện không cập nhật chương mới

• Có mấy truyện nhúng lâu từ lúc wikidich mới xuất hiện ấy, không cập nhật chương mới theo link gốc.

• administrators

Bạn cho mình link mấy truyện đó để mình kiểm tra được không? Cảm ơn bạn.

• Mình chỉ là người qua đường giáp: Link gốc của bạn là link trang web nào, bạn nói ko rõ. Theo mình biết thì wikidich cập nhật theo link nhúng chứ đâu theo link gốc.
    Vd : mình thường up truyện bên Tấn giang (jjwxc) nên link gốc là link Tấn giang (www.jjwxc,..) lấy link nhúng là 33yq, lwxs520 để up, Khi trang Tấn giang up chương mới thì phải chờ trang web nhúng (33yq, lwxs520) cập nhật thì wikidich mới cập nhật. Mình thấy wikidich up nhanh mà bạn.
    Lúc trước mình gặp tình trạng, truyện “Làm ruộng chi hà gia ca nhi’ link gốc bên Tấn giang up tới hơn trăm chương rồi mà bên wikidich mới có 83 chương, mình kiểm lại link nhúng thì mới té ngửa. Sau đó mình vào trực tiếp trang web nhúng lwxs520 báo lỗi ngừng chương. Giờ thì truyện được cập nhật rồi đó

• Do phần chỉnh sửa truyện gọi link nhúng là link gốc nên mình dùng nó.
    Trường hợp mình gặp, Bổ đao ảnh sau

• administrators

Truyện này mình đã cho cập nhật lại. Do tác giả xóa chương up lại khá nhiều, trong khi hệ thống cập nhật chương mới chỉ kiểm tra một số chương cuối. Nếu bạn còn thấy truyện nào không cập nhật chương mới thì đưa lên đây để mình kiểm tra luôn.
    Với mình đã sửa "Link gốc" thành "Link nhúng" ở trang chỉnh sửa truyện để tránh tên gọi bị nhập nhằng.

• Cảm ơn Lynx, hiện giờ mình chưa phát hiện bộ nào khác bị như vậy nữa.

• Truyện không cập nhật theo tiến độ của link nhúng

• administrators

@Thao-Le Đã cho cập nhật lại rồi nha bạn.

• Thanks nha.
    Thêm bộ này nữa

Vấn đề của truyện là chưa cập nhật nội dung mấy chương chống trộm, bộ này nhiều chương lắm, khoảng từ chương 65 đến chương 119.

• administrators

Đã cho cập nhật lại rồi bạn. Tác giả bộ này kĩ ghê...

• Bạn xoá dùm mình 4 chương cuối cùng 118, 119, 120, 121. Nó bị lặp.

• administrators

@Thao-Le Đã xóa rồi nha bạn.

Hãy đăng nhập để trả lời