Lỗi không truy cập được

• hic nhò admin xem giúp sao trang dichtienghoa 2 hom nay rôi em không vào trang được.Cứ vao web la vòng tròn cứ chạy khoảng 5 phút sau đó báo lỗi không kết nối được.Không thể truy cập trang web này

Kết nối đã được đặt lại.

• @nghia88 Bạn nói vậy thì sao biết mà sửa, chụp cái ảnh để biết. Bạn xóa cookie cũ đi, reset quét virut ..... Dạo này wiki và dichtienghoa chậm thiệt, có lúc bị lỗi nhưng mất khoảng 5 10p là bình thường ak. Bạn bị lỗi do dichtienghoa, mấy trang web khác bình thường ko. bạn có chặn vì ko nha. Chứ mình hiện giờ dẫn bình thường. Bạn có điện thoại thì vào thử xem sao . Nếu mà điện thoại cũng bị nữa thì báo lại nha.
    0_1503223193024_《  tạp tập   trọng sinh + chưa thế + ma võ BL văn hợp tập 》 ảnh linh 【 không biết 】 Tấn Giang văn học thành _ di động bản.png

• Tui cũng bị vậy. Không chặn web, web khác lên bình thường chỉ trang dichtienghoa ko lên được. Tui lên bằng điện thoại

• mình cũng không vào được dịch tiếng hoa, đôi khi cả wiki cũng không vào được, mình cũng xóa lịch sử cooki này nọ rồi vẫn không có tác dụng. các trang khác vào bình thường

• hiện giờ dẫn bình thường, mình thì thì có lúc cũng bị vậy nhưng có tí ak, chủ yếu là chậm thôi. Nếu nhiều người bị vậy thì chờ ad sẽ sửa. chắc lỗi quá.

• cũng không hiểu là ở nhà bị hay web bị, ở nhà mình thử vài nhà mạng vẫn k vào đc chiều hnay ra net thì vào được

• Mình xài dt nhưng ko vào wiki dc , hay bị trả lời" là ko đọc dc dữ liệu"???

Hãy đăng nhập để trả lời