Thêm tag mới trong mục nhúng truyện được không Admin?

• Chào chủ web, mình muốn hỏi có thể thêm tag "Thăng cấp lưu", "Vô hạn lưu" vào tag lựa chọn không?
    Đồng thời mình thấy để tag tên truyện như "One Piece - Naruto - Harry Potter" thì nên để chung là "đồng nhân" hoặc "Fanfic" chứ có nhiều truyện Đồng nhân cũng không nằm trong 3 mục kia.
    Hoặc có thể cho một loại tag tự do cho mọi người tự điền.
    Đây là một số góp ý nhỏ của mình, cám ơn nếu bạn đã xem qua ^^~

• quá chuẩn luôn, mình cũng tính hỏi Admin về tag, thể loại. khá thiếu. up truyện thì thấy khó thêm loại nào, nhất là '' thần côn, toán mệnh'' thường thêm vào phong thủy. ;''phàn xuyên'' ...

• administrators

@Chibinim :

mình muốn hỏi có thể thêm tag "Thăng cấp lưu", "Vô hạn lưu" vào tag lựa chọn không?

=> Có thể, để BQT thêm vào :)

Đồng thời mình thấy để tag tên truyện như "One Piece - Naruto - Harry Potter" thì nên để chung là "đồng nhân" hoặc "Fanfic" chứ có nhiều truyện Đồng nhân cũng không nằm trong 3 mục kia.

=> Trong bảng Thể loại, dòng Tính chất, đã có mục Đồng Nhân rồi mà bạn ^^ bạn xem hình này

alt text

check mục Đồng Nhân này rồi thì có check vào mấy tag One Piece - Naruto - Harry Potter hay không cũng ko quan trọng.

@Khanh Tan: vậy thêm tag Bói Toán và Phản Xuyên vào, bạn thấy đặt tên vậy được không? Nói thật lúc up truyện về coi bói mình cũng thấy hơi khó chọn.

Ko biết mọi người hiểu tag Phản Xuyên có thống nhất ko...theo mình hiểu thì nó ý chỉ những truyện mà vai chính đấu đổ mấy thằng vai phụ xuyên không.

• @dichtienghoa ^^~ srr, mình quên ngó lên đó thấy "đồng nhân"

Mình thấy còn thiếu mấy tag vầy:

• Hoan hỉ oan gia

• Niên thượng (có trường hợp 2 đứa bằng tuổi nên thấy đề niên thượng cho phân biệt tuổi tác vs niên hạ)

• Hoán đổi linh hồn

• điện ảnh (đồng nhân của điện ảnh chứ ko phải giới giải trí)

• đô thị tình duyên

• kỳ ảo ma huyễn (cái loại chẳng phải tu chân mà chẳng phải ma pháp nhưng cùng là tu luyện như đấu khí, mình ko chắc gọi vậy đúng không nhưng tạm ko bik cái khác, bạn xem thử)

• kiếp trước kiếp này

• lịch sử giá không

• tương lai giá không

• không gian giả tưởng

• cải trang giả dạng (cái loại này ko biết phải là nam giả nũ, nữ giả nam, dị hình giả người địa cầu không nữa =))

• thanh thủy (ko muốn thấy cái loại này tẹo nào =.=)

• võng phối

• tương ái tương sát

• sảng văn

Bên Tấn Giang còn chia thêm kiểu "Phong cách" sáng tác:

• Chính kịch
    • nhẹ nhõm / thoải mái
    • Bi kịch
    • Hắc ám
    • Hài hước

Chỗ "loại hình", chữ "huyền huyễn" nghe thì liên tưởng đến phương đông. bạn phân thêm mục "Tây huyễn" được không?

P/S: nói chung tối mắt mờ nên có trùng với cái đã có thì bạn bỏ qua nhé, mấy cái mình sai ý bạn cũng sửa theo ý bạn là được.

• Ngoài ra còn 1 số tag mình hay thấy khi nhúng truyện, ad thấy cái nào thêm được thì thêm nha

• cường hào đoạt thủ
    • nghiệp giới tinh anh
    • nam nam thế giới
    • bố y cuộc sống
    • nông thôn ái tình
    • hỗ công
    • nhiều cp
    • bất luân chi luyến
    • SM
    • tra công tiện thụ
    • tự công tự thụ
    • cung đình hầu tước
    • song hướng thầm mến
    • tình yêu và hôn nhân
    • tiền hôn hậu ái
    • khế ước tình nhân (bao dưỡng)
    • dưỡng thành

• @dichtienghoa ân, cũng được nha, '' bói toán= đoán mệnh( tướng thuật) admin có thể loại tag tự thêm tự đặt tên thì khá tốt,ko thì up mấy tag quan trong thôi như : Hổ công, thanh thủy văn, chủ thụ, niên thượng( ko cũng đc) huyền huyễn thì đổi là đông phương và tây phương huyền huyễn, sảng văn, phụ tử hay loạn luân( bất luân), tiền hôn hậu ái.
    p/s One Piece - Naruto - Harry Potter đúng là ko quan trọng gộp là đồng nhân là xong(hoặc thêm tống mạn )( đọc mấy truyện này dịch về giống chính bản khá khó, đa số amine mình đọc pokemon, naruto là nhiều

Hãy đăng nhập để trả lời