về vá phòng trộm

• phòng trộm bao lâu mới cập nhật ạ? em dùng chất tẩy cực mạnh nhưng thấy phải đợi 24h nên dùng tay đổi link luôn, mặc dù thế thì chương phòng trộm vẫn chưa update :v chẳng nhẽ phải đợi 24h ạ?

• Câu hỏi không rõ ràng
    Truyện đó đã đc link nhúng vá phòng trộm chưa?
    B đổi link nhúng là link gì? Có kiểm tra xem link đổi đó vá phòng trộm chưa?

• Trường hợp link nhúng/link đổi đều chưa vá thì b dùng nút vá phòng trộm trên wiki đâu có tác dụng gì đâu!!!!!!!
    • Trường hợp link b muốn đổi đã vá thì khi đổi link chờ một thời gian là ok (vài ngày vẫn ko có gì thay đổi thì gửi thư cho admin cầu trợ giúp). Mình thường vá vào tối rồi sáng dậy là có đọc, thời gian chờ wiki xử lý ko cố định nên dù hỏi thì cũng ko ai cho b đáp án tuyệt đối đc.
      Lần sau hỏi gì thì ghi chi tiết chút, kèm link , hình ảnh (nếu có)

B vá bằng chất tẩy cực mạnh, chưa chờ wiki xử lý thì lại đổi link tiếp, cái này chắc chờ lâu. Coi chừng bị kẹt luôn là ko ra chương nào nữa. Chờ 1, 2 ngày nếu ko có thay đổi thì báo ad đi, lên diễn đàn cũng ko ai giúp đc b

• Mấy nay wiki vốn đang chậm rồi nha, bạn dùng vá phòng trộm cẩn thận, nếu là truyện có ng báo lỗi hoặc đang theo dõi thì tạm thời sửa tay vài chương, những tr khác đợi wiki bảo trì xong hẵng cập nhật

• @Ánh-Nguyệt ừm, truyện này link đổi đều được update chương phòng trộm rồi nha. Mình up vài chương lại vậy, tại đang bị 1 bạn reader spam báo lỗi từng chương đây này, khổ ghê

Hãy đăng nhập để trả lời