Truyện đam mỹ loại hào môn thế gia, niên hạ công, thụ trùng sinh.

• Thụ: vài chương đầu nói thụ trùng sinh rùi chia tay với bạn gái cũ vì nhỏ này qua lại với thèm bạn khác. kiếp trước là ảnh đế, kiếp này dẫn tham gia đóng phim. thụ biết trong thời gian này công bị tai nạn nên cứu công, kiếp trước 2 người cũng quen nhau. sau đó thì công thụ quen nhau, thụ thì vừa đóng phim vừa hỗ động với công. vài năm sau thụ thành ảnh đế rùi từ từ nghỉ làm diễn viên. thụ và công quen biết nhau xx...ở dưới sự nhận đồng của ông ngoại công xem như gả nhập hào môn, thụ bắt đầu sự nghiệp của mình, khai đào bảo, sào chứng khoàng này nọ. Điểm thích là công thụ, ông ngoại công đều rất khai sáng, muốn con nên nhờ thụ tinh ống nghiệm và nam 2 đứa như nuyện. Thụ có 1 người em gái cũng gả cho hào môn, chồng là con của quản gia nhà này.
    Công: có cực phẩm tra cha, vài đứa em tư sinh tử.
    Nói chung như trên ấy, lúc đọc bên wattpad quên tên truyện rùi, ai biết biết thì bảo mình nha, lúc đầu có 1 ít giới giải trí sau thì quá trình gả nhập hào môn và xây dựng sự nghiệp của công thụ, truyện cũng khá ngắn thì phải, gần 100 chương. ai biết thì giúp mình nha

• Ặc ko ai biết truyện này ak. Truyện này mình thích cái ấm áp và khai sáng công thụ và gia gia. 2 người có con nhờ sự giúp dỡ của gia gia kiếm người mang thai hộ, thụ tinh ống nghiệm.... nói chung khá thích

Hãy đăng nhập để trả lời