33yq tiếp tục bị chậm

• administrators

Hôm nay 33yq lại bị chậm, các truyện nhúng sẽ được xử lý chậm hơn dự kiến, các bạn ráng kiên nhẫn...

• administrators

Tốt nhất là tạm thời đừng nhúng truyện của 33yq, nhúng các web khác cho nhanh. 33yq gây nghẽn hàng đợi quá rồi.

Hiện tại danh sách web có thể nhúng đã có 9 trang, có thể thay thế 33yq khá nhiều:

33yq.com
    www.uukanshu.com
    lwxs520.com
    wfxs.org
    jjwxc.net (chỉ nhúng truyện ko vip)
    www.lcread.com ( chỉ nhúng truyện ko vip)
    www.ggdown.com
    www.lwxs.com
    www.lewendudu.com

• administrators

Bài gửi này đã bị xóa!

• administrators

Wikidich tạm thời ngưng cập nhật chương mới và xử lý nhúng truyện 33yq. Do trang này đang đặt cơ chế chặn bot, đành phải cho tạm ngưng để không ảnh hưởng tới việc xử lý truyện của các trang khác. Mấy ngày tới admin phải đi giải cứu thế giới nên không giải quyết ngay được, các bạn thông cảm. Khi nào giải quyết xong bọn mình sẽ mở lại liền.

• Lynx ơi, giải quyết có lâu hay không, mình đang xem có nên nhúng lại link khác của mấy truyện đang ra ấy mà.

• administrators

Mấy bữa nay tụi mình có việc nên không có thời gian online. Mình kiểm tra qua thấy 33yq đã tạm thời hết chặn. Mình đã cho cập nhật chương mới và xử lý truyện nhúng 33yq lại và theo dõi trong vài ngày xem sao. Trường hợp 33yq vẫn chưa ổn thì tụi mình sẽ nghĩ cách cho phép thay đổi link nhúng để các bạn đỡ phải tạo truyện mới rồi nhập thông tin, names lại từ đầu.

Hãy đăng nhập để trả lời