Nếu có thể theo dõi tác giả mình thích thì tuyệt

• Như mình vậy thích phong cách của một tác giả nào đó muốn biết khi nào có truyện mới của tác giả đó, không phải lâu lâu tìm tác giả, chỉ cần theo dõi tác giả đó, hễ có bạn nào đăng truyện của tác giả đó thì wiki tự động thông báo trong mục riêng để mình đọc

• @tamdan bạn thêm 1 truyện của tác giả bạn thích vào thư viện, Bookmarks đang đọc hay yêu thích, lâu lâu rảnh thì ấn vào truyện đó rùi ấn tên tác giả thì sẽ biết truyện cũng tác giả thôi, Nếu thư viện thì trực tiếp ấn tác giả là ok cần vì phải thông báo chi cho lu bu, wiki gần tết hơi chậm thêm nhiều chức năng vậy sợ chậm rì rì ak nha

• @tamdan Làm như @Khanh-Tan nói cũng được nhưng để biết truyện nào tác giả mới ra thì hơi khó (vì khi click vào xem tác giả mình ko thấy nút sắp xếp truyện theo 'Đọc nhiều' 'Rating' 'Mới nhất' ở đâu hết )
    Wikidich phát triển thên chức năng 'sắp xếp' theo truyện 'Mới nhất' nữa thì quá tốt, ko cần theo dõi tác giả gì cho mất công.

• @meomeo ấn vào tác giả thì sẽ thấy truyện nào người nhúng up mới nhất thì ở đầu tiên ( chưa chắc là truyện mới nha), dưới truyện có báo số lương đọc và yêu thích, bình luận mà. Muốn biết chi tiết mấy truyện bạn nhúng thì sẽ tiện hơn nhiều, thường có chuyên mục tác giả, hoặc tìm link jj rùi vào tác giả hơi mật công tí

Hãy đăng nhập để trả lời